Máy xúc lật Komatsu WA380-6

H
Bình luận: 14Lượt xem: 3,301

Hoangcoecco

Tài xế O-H
Hiện tại em đang cần tài liệu về con xúc lật Komatsu WA380-6, tiền bối nào có tài liệu cho được chia sẽ với ah.

anhhoang67537

Tài xế O-H
Thấy bác vất vả quá. Nói thật lòng em k có, nếu em có em cho bác luôn. Thấy bác vất vả mấy ngày nay ae thợ em thấy tội bác quá. Chúc bác thành công.cố lên nhé

cuongctnvn

Tài xế O-H
ĐỂ LẠI MAIL. MÌNH GỬI CHO SƠ ĐỒ THỦY LỰC.
MÌNH MUA MẤT TIỀN NHƯNG CỤ CẦN TÔI GỬI CHO.

CÒN KHÔNG HIỂU VỀ KHÂU NÀO DÒNG NÀY ALO MÌNH MÌNH CHỈ CHO.

Hoangcoecco

Tài xế O-H
ĐỂ LẠI MAIL. MÌNH GỬI CHO SƠ ĐỒ THỦY LỰC.
MÌNH MUA MẤT TIỀN NHƯNG CỤ CẦN TÔI GỬI CHO.
Cảm ơn thành ý giúp đỡ của cụ. Mail e là dinhhoangcoecco@gmail.com.

Cụ có bản Manual ko ah, máy e đang dính lỗi e cần tài liệu nghiên cứu ah. Nếu có mong cụ giúp đỡ e với ah.

chungthang

Tài xế O-H
Hiện tại em đang cần tài liệu về con xúc lật Komatsu WA380-6, tiền bối nào có tài liệu cho được chia sẽ với ah.

View attachment 56279

em có con wa380-6 có hiện tượng bật chìa khóa lên đề nổ nhưng không di chuyển đực ngay vì nó báo đèn phanh P phải chờ một lúc mới tắt được bác cho hỏi bệnh j vậy

cerinco2

Tài xế O-H
tui có shop con này. cần tui gửi cho mà gửi mail nặng quá ko gửi dc. bác bị lỗi gì bác đọc mã lỗi tôi gửi phần đó cho

LẠC HẬU

Đi xe đạp nên không có bằng lái.
Nhân viên
tui có shop con này. cần tui gửi cho mà gửi mail nặng quá ko gửi dc. bác bị lỗi gì bác đọc mã lỗi tôi gửi phần đó cho
Cụ có thể cho nhà cháu xin cái sơ đồ thủy lực con WA380-6 dc ko ?
Mail: tavanhieulc@gmail.com
Cám ơn cụ.
Thật tình không hiểu nổi các bạn!!!!!
Các bạn cứ vào là viết bài đăng lên chứ không đọc bài của người khác viết hay sao vậy??!!!!!
Cùng trong chủ đề này, vừa mới ở trên, chỉ cách có một bài viết, bạn "Thuocdoc13456" có tài liệu này đầy đủ, bạn ấy cho không luôn. Vậy mà các bạn lại để mail để xin gởi qua mail cho thì tôi cũng chịu thua các bạn!!!
Lần sau các bài viết nội dung như thế này sẽ bị xóa ngay, không cần thông báo.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên