Mazda BT-50 xin trợ giúp

kia_service
Bình luận: 12Lượt xem: 1,909

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
chưa bác ạ ,con này e mới lột đồ ra thôi ,bảo hiểm giám định sắp xong nên em mới cần để chuẩn bị đặt hàng lên thay thế.vì đồ BT-50 còn đang mới lên muốn lên kế hoạch sớm 1 chút.có j bác chỉ giáo giúp e nhé

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Chài ,đang chết đuối tưởng vớ được cọc cơ
Ai ngờ vớ phải tay 1 bác không biết bơi :35:
Em đang chờ bác PhamHuy online để xin cái pass Mazda Training nhưng bác ấy đang mắc làm 1 em Bentley ,anh em ta cứ nín thở chờ đợi vậy:9:

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Chài ,đang chết đuối tưởng vớ được cọc cơ
Ai ngờ vớ phải tay 1 bác không biết bơi :35:
Em đang chờ bác PhamHuy online để xin cái pass Mazda Training nhưng bác ấy đang mắc làm 1 em Bentley ,anh em ta cứ nín thở chờ đợi vậy:9:
gọi ngay theo số :01687664113 số của em gái vợ bác phạm huy :)) dạo này lão đang đi với em vợ cứ gọi đi bác nhé !

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
gọi ngay theo số :01687664113 số của em gái vợ bác phạm huy :)) dạo này lão đang đi với em vợ cứ gọi đi bác nhé !

Thankyou Mr.Đàm nhé ,số này hôm bác Huy có gọi cho em ,nhưng lại cho em 1 số 0933 khác ,làm hno e ko llac được.Bác Huy đang tìm tài liệu của Mer ,e cũng đang kiếm cho bác ấy nhưng chưa thấy.Hôm trước thấy bác Aston_martin đăng lên ,định nt bảo bác Huy nhưng có lẽ bác ấy biết rồi.sáng mai (09/10) em mới gửi ổ cứng được bác nhé.hnay họp muộn quá ,Bưu Điện họ nghỉ.Nếu xin được tài liệu Mazda của bác sớm ,chắc không phải phiền bác Huy nữa.
Trân trọng !

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Thankyou Mr.Đàm nhé ,số này hôm bác Huy có gọi cho em ,nhưng lại cho em 1 số 0933 khác ,làm hno e ko llac được.Bác Huy đang tìm tài liệu của Mer ,e cũng đang kiếm cho bác ấy nhưng chưa thấy.Hôm trước thấy bác Aston_martin đăng lên ,định nt bảo bác Huy nhưng có lẽ bác ấy biết rồi.sáng mai (09/10) em mới gửi ổ cứng được bác nhé.hnay họp muộn quá ,Bưu Điện họ nghỉ.Nếu xin được tài liệu Mazda của bác sớm ,chắc không phải phiền bác Huy nữa.
Trân trọng !

đây rồi bác ơi lùng sục cả đêm qua nay đã tìm được một cuốn viết về nó . xin cảm ơn ông bạn tuynisia ssk! đã chia sẻ
http://www.oto-hui.com/diendan/showthread.php?t=117589&p=1639121#post1639121

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Chết thật ,vì một việc nhỏ mà làm Mr.Dam vất vả cả đêm.thật ngại quá.hy vọng em sẽ vận dụng hết được giá trị của tài liệu này ,không phụ công bác.may quá ,gặp được quý nhân rồi.Một lần nữa thanks bác nhé

hecauto86

Tài xế O-H
theo em nghe ngóng tình hình thì bác đã có đồ của BT 50 thế bác đã ráp vào chưa?thế trên TN không có phần mêm IDS thế bác định dùng máy j để kết nối hệ thống SRS thế?
:77:

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
theo em nghe ngóng tình hình thì bác đã có đồ của BT 50 thế bác đã ráp vào chưa?thế trên TN không có phần mêm IDS thế bác định dùng máy j để kết nối hệ thống SRS thế?
:77:

Đồ thì e mới nhận lên ,xếp không cho tìm hàng ngoài ,chờ Vina Mazda nhập về nên chậm trễ quá.Vài hôm nữa làm body xong thì e ráp ,IDS thì không lo ,vì nếu cần thiết e gọi mấy anh em dưới Vina Mazda Ngọc Hồi lên trợ giúp ,có cả IDS luôn.Cảm ơn bác đã quan tâm tới bài viết.

hecauto86

Tài xế O-H
thế bạn đã đặt nhưng j về hệ thông srs để thay thế vậy?con này mình cũng nghiên cuu qua,hình như bộ phận cảm biến va đập nó lắm ở táplo và trên giây đai an toàn và nghế thì phải>vì mình tìm quanh xe mà không thấy cảm biến nó đâu?

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
thế bạn đã đặt nhưng j về hệ thông srs để thay thế vậy?con này mình cũng nghiên cuu qua,hình như bộ phận cảm biến va đập nó lắm ở táplo và trên giây đai an toàn và nghế thì phải>vì mình tìm quanh xe mà không thấy cảm biến nó đâu?
Cảm biến của nó nằm ở bên hông và chỗ tay số bạn ạ.Nó xài cảm biến gia tốc chính ,và cảm biến nằm bên hông cho túi khí rèm thôi.Mình đặt 1 số đồ body và cái túi khí rèm.Xe đã giao rồi nhưng chưa cài lại SRS vì hôm đó khách vội lấy xe.Xe này có Modul điều khiển căng đai khẩn cấp và modul điều khiển túi khí hành khách riêng bác ạ.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên