Mio classico đề không nổ máy?

V
Bình luận: 5Lượt xem: 5,627

vietms

Tài xế O-H
classico mới rodai hơn 100km của mình chỉ để từ sáng tới trưa là đã đề không nổ được rồi, hoặc nổ được thì đi 1 tí là chết máy giữa đường liên tục, các bạn cho hỏi mình có nên đến tiệm để sửa không, vì xe đang rodai, mình nghe nói là mới đi không nên chỉnh gì cả, ai có thể cho mình biết nguyên nhân để tự khắc phục với.

bugi

Giữ xe
Nhân viên
mới mua thì bạn chạy lại cửa hàng để thợ coi kỹ và kiểm tra lại là hay nhất.

Wanted

Xe Tăng
classico mới rodai hơn 100km của mình chỉ để từ sáng tới trưa là đã đề không nổ được rồi, hoặc nổ được thì đi 1 tí là chết máy giữa đường liên tục, các bạn cho hỏi mình có nên đến tiệm để sửa không, vì xe đang rodai, mình nghe nói là mới đi không nên chỉnh gì cả, ai có thể cho mình biết nguyên nhân để tự khắc phục với.

kéo air lên đề bác (nếu khó nổ)

buidinhdacht

Tài xế O-H
ko nói rõ bệnh chết máy do khi phanh hay đang đi bổng dưng chết máy
nếu khi phanh mà chết máy thì do garanty chưa chỉnh đúng thôi, mà garanty cũng ảnh hưởng tới việc đề nổ ban đầu nữa

tienpt

Tài xế O-H
không nổ thì đem chỗ bảo hành cho nó xem ... chứ đem mấy tiệm ngoài nó bày vẻ hư hết cả xe :d

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên