Nên Mua Nouvo LX limited (new) hay Air Blade FI (màu Đồng)

3
Bình luận: 5Lượt xem: 4,095

haui

Tài xế O-H
Nếu xét 2 mặt như bạn nói thì air blade có đủ 2 điều đó cho bạn còn nuovo mình đã dùng nhiều đời 2, 3 đều rât tệ chỉ được thời gian đầu . một vài ý kiến bạn tham khảo!

hui

Tài xế O-H
Chào bác !
Em cũng đồng ý với bác haui ! chiếc air blade của honda em nghĩ sẽ có đủ 2 thứ đó! chiếc nuovo 4 nhìn rất đẹp và sang còn độ bền thì em chưa thử em đang chạy con nouvo 3 nhưng chán lắm tiền sửa gần bằng tiền mua :((

sdc1412ss

Tài xế O-H
Cả là con của Cô e mới thi đại học xong.Boy ạ
Nó đòi mua xe nên hỏi e vì e là dân Oto :105: nhưng e thì hix.mới học nên cũng ngu lắm
Mong các bác vô chỉ giáo dùm.
tiêu chí:độ bền + Tính An Toàn...thế thôi.
thanks all so much!
2 cái đều bền,nouvo hao xăng hơn vì 135cc,ariblade lợi xăng hơn vì fun xăng điện tử.nouvo đẹp,chạy bốc,nhìn thể thao và nam tính hơn,AB thì nhỏ nhắn,sang trọng hơn.nói chung kẻ 8 lạng người nửa cân,bạn nên cân nhắc kĩ,theo mình nếu em bạn là người thích thể thao và cá tính thì chọn nouvo,còn là người lịch sự và tiết kiệm thì chọn AB,lúc nào mua xe xong nhớ khao cả O hui nhá

dtddquochuy

Tài xế O-H
Up cho nouvo 135 .Em mới mua chiếc AB fi giờ hối hận quá máy chạy như máy cày ,maxxpseed xấp xỉ 90 km à,con lx 135 vọt ngang nghe êm ru .Có diều LX tốn xăng hơn ABF1 à nha .

Wanted

Xe Tăng
Cả là con của Cô e mới thi đại học xong.Boy ạ
Nó đòi mua xe nên hỏi e vì e là dân Oto :105: nhưng e thì hix.mới học nên cũng ngu lắm
Mong các bác vô chỉ giáo dùm.
tiêu chí:độ bền + Tính An Toàn...thế thôi.
thanks all so much!

Theo em bác nên mua con Nouvo LX vì theo em biết thì xe này nói nó hao xăng nhưng bác suy nghĩ kỹ lại đi nó đến 135cc thì tất nhiên sẽ hao hơn thèn AB kia goài , AB chỉ có 108cc . Còn cái này nữa , giá xe con AB thì lúc nào cũng vượt trội hơn con Nouvo LX . Cộng nghệ của YAMAHA trên thị trường xe máy hiện giờ nó là thèn đi tiên phong về công nghệ. Bác thử nhìn xem , có chiếc nào của thèn HONDA nó có 135cc hok ? Vì sao YAMAHA nó hok đưa ra phun xăng điện tử vì nó biết rất rỏ về thời tiết và khí hậu Việt Nam . YAMAHA nó rất mạnh tại sao nó hok đưa ra sản phẩm phun xăng ??? Bác tự suy nghĩ lại nhé . Theo em bác chạy nên lấy con Nouvo LX .

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên