Nghề sửa chữa ô tô trong tương lai?

anhbinhpro
Bình luận: 397Lượt xem: 48,760

kubota@@

Tài xế O-H
5NAM KINH NGHIỆM TRONG NGHỀ.CÓ BẰNG CẤP.LÀM XA CHÁN ZỀ QUÊ LÀM CHO GAN NHÀ.VÀO SALON BÁN XE LÀM.MẤY BÁC BT NÓ TRẢ LUONG BAO NHIÊU K?3 TR/MẤY BÁC SONG MAY TP LỚN SUONG RỒI.E Ở QUY NHƠN.CÁI NGHỀ NÀY KHÓ SỐNG QUÁ

kubota@@

Tài xế O-H
NGHĨ TỚI NGHỀ NGHIEP LÀ E NẢN.NĂM VỪA RỒI E LÀM CHO CTY KIA CHI NHÁNH THAG DC 12TR/THAG NHG XA NHÀ.ZE WE TUONG TỆ J CG DC 5 6TR CG DC.AI NGỜ...BUON VÃI

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
5NAM KINH NGHIỆM TRONG NGHỀ.CÓ BẰNG CẤP.LÀM XA CHÁN ZỀ QUÊ LÀM CHO GAN NHÀ.VÀO SALON BÁN XE LÀM.MẤY BÁC BT NÓ TRẢ LUONG BAO NHIÊU K?3 TR/MẤY BÁC SONG MAY TP LỚN SUONG RỒI.E Ở QUY NHƠN.CÁI NGHỀ NÀY KHÓ SỐNG QUÁ
Nghề này dễ sống mà bác. Nhưng mà là "sống mòn"

nguyenthuytq

Tài xế O-H
thật sự e nghi nghê nay lắm lúc nhiều gian chuân vất vả lắm sơ ý cái là ăn đòn luân biết bao giờ vn mới phát triên mức lương và ngành này mới đc quý trọng đc

syhoang94

Tài xế O-H
nghề nào chẳng khổ, mong tương lai nhiều nước công nghệ ô tô phát triển đầu tư rót vốn vào thì anh em may ra mới có công ăn việc làm tốt dc :)) còn cứ nhập khẩu kiểu này chán wa' nà

HAO-HAO

Tài xế O-H
Ơn Đảng, Ơn nhà nước, VN mãi mãi là quốc gia đứng nhất về lượng tiêu thụ xe................. MÁY......... sửa xe ô tô chỉ kiếm sống qua ngày, còn con buôn phụ tùng thì giàu ngất ngưởng !

trandinhhoanghai

Tài xế O-H
lời nói đầu cho em chào các bác trong nghành ô tô.
theo em nghĩ khi đã quyết tâm làm gì đó thì đừng mất phương hướng là được,còn mà không nói mà làm được mới gọi là người tài giỏi .

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên