Đang tải...

Chào các bác ngày mới yêu thương !

"Cuộc sống không có nghĩa là dễ dàng. Nó luôn luôn biến động. Đôi lúc hạnh phúc, có lúc lại khổ đau… Nhưng với tất cả những bước ” THĂNG TRẦM” trong cuộc sống, bạn lại học được những bài học làm cho bạn MẠNH MẼ LÊN."

Thảo luận Nguyên lý hoạt động và mạch của gương điện trên xe Howo

Thảo luận trong 'Thảo luận các vấn đề về xe tải - Xe đầu kéo' bắt đầu bởi datpham20619, 25/8/15.

Thành viên đang xem bài viết (Users: 0, Guests: 0)

1. datpham20619

datpham20619 Tài xế O-H

Được đổ xăng:
    41
    Xăng:
    454 lít xăng
    các cụ cho em hỏi về nguyên lý hoạt động và mạch của gương điện trên xe howo nói riêng và trên ô tô nói chung với ạ.em mới nên chưa biết gì cả.muốn tìm hiểu thêm.

2. dienxetaiansuong

dienxetaiansuong Tài xế O-H

Được đổ xăng:
    24
    Xăng:
    396 lít xăng
    những xe khác thì mình chưa rõ lắm,nhưng của howo a7 thì mình đã làm wa,trong bộ kính có 4 moter nhỏ,dể điều khiển bánh răng trụ kính thôi,muỗi kính có 2 cái moter,kính to,va nhỏ,trong đó chỉ có dây dẫn diện chứ không có mạch,mạch điện thì từ c,tắc tổ hợp (hộp bấm dk kính) trong ổ tổ hợp đó thì mình ko diễn giải gi,ngoài 2 bộ phận đó thì không có gì nữa,mình chỉ tóm gọn vậy thui,nếu tò mò thì bạn có thể tháo ra ngien cứu,nhưng nhớ cẩn thận,vì nếu làm chạm nhẹ thì ổ tổ hợp đó sẽ ra đi,mớ tiền đó bạn

Đã được đổ xăng bởi datpham20619.
  3. datpham20619

datpham20619 Tài xế O-H

Được đổ xăng:
    41
    Xăng:
    454 lít xăng
    về cấu tạo thì em biết rồi.nhưng nó hoạt động thế nào thì em chưa đc rõ cụ ak.