Nổi đèn túi khí xe LS430!

vanbb19891988
Bình luận: 9Lượt xem: 1,823

vanbb19891988

Tài xế O-H
Chào các cụ!
Em đang sửa con LS430, đời 2004. Xe báo lỗi:
B1650: Occupant classification system malfunction
Theo em tìm hiểu và đang vướng mắc là xe đang báo một mã lỗi của hệ thống mà không có trên xe này. Em kiểm tra sơ đồ thì xe nó không có chức năng phân loại khách hàng, chỉ có chức năng nhận biết có người ngồi ở ghế phụ hay không. Nhìn ở ghế phụ cũng không có các giắc chờ và hộp ECU giống như các xe có chức năng phân loại khách hàng. Cụ nào đã gặp và có kinh nghiệm chia sẻ giúp em với ạ. Kính mời các cụ chém ạ :))!
Em cảm ơn các cụ nhiều!

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Chào các cụ!
Theo em tìm hiểu và đang vướng mắc là xe đang báo một mã lỗi của hệ thống mà không có trên xe này. Em kiểm tra sơ đồ thì xe nó không có chức năng phân loại khách hàng, chỉ có chức năng nhận biết có người ngồi ở ghế phụ hay không. Nhìn ở ghế phụ cũng không có các giắc chờ và hộp ECU giống như các xe có chức năng phân loại khách hàng. Cụ nào đã gặp và có kinh nghiệm chia sẻ giúp em với ạ. Kính mời các cụ chém ạ :))!
Em cảm ơn các cụ nhiều!
Bác thấy có túi khí mành không?

huuhavuan

Tài xế O-H
Chào các cụ!
Em cảm ơn các cụ nhiều!
e có gặp lỗi này trên xe camry nhập. b1650. e đã thay hộp occupant ở dưới ghế bên phụ. bác kiểm tra lại dưới ghế coi có cái hộp màu đen đen nhỏ nhỏ ko.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên