Nội quy khi tham gia vào diễn đàn xe máy O-H

khoadongluc
Bình luận: 3Lượt xem: 53,449

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Chào các anh em Biker đang tham gia trên diễn đàn O-H!

Chuyên mục xe máy của O-H ra đời từ khi diễn đàn mới thành lập tuy nhiên do tính chất đặc thù riêng nên chưa có quy định cụ thể và rõ ràng . Khi các bạn tham gia vào các diễn đàn xe máy khác hiện nay đều rất thoải mái về chữ nghĩa cũng như hành văn và trên O-H cũng vậy song mong các bạn tham khảo qua các nội dung sau đây . Và đây cũng chính là quy định cho tất cả các bạn tham gia vào chuyên mục này

1. Tất cả anh em biker trước khi tham gia buộc phải đọc kỹ : http://www.oto-hui.com/diendan/f2/luat-giao-thong-tren-o-h-buoc-phai-doc-qua-2572.html
2. Tất cả các bài viết trên diễn đàn buộc phải viết bằng tiếng việt có dấu hoặc tiếng anh .không sử dụng các ngôn ngữ Teen .
3. Không quảng cáo mọi hình thức trong các chuyên mục không cho quảng cáo . Không cố tình tư vấn dưới hình thức quảng cáo .
4. Khi đưa ra câu hỏi tư vấn cần ghi rõ hiện tượng xe . chủ đề rõ ràng không ghi kiểu vắn tắt hay cụt lủn dễ gây hiểu lầm . Nếu không đủ thông tin mô tả BQT sẽ xóa ngay các bài viết này .
5. Cần ghi rõ nguồn bài viết (không copy nguyên link và không cố tình quảng cáo) khi đưa lại thông tin của người khác , hoặc trang web khác

Mong các bạn chấp hành để có 1 diễn đàn sạch về hình thức , chuẩn về nội dung !

tantientayga

trung tâm dạy nghề sửa xe
Ðề: Nội quy khi tham gia vào diễn đàn xe máy O-H

Bác dongluc oi giúp em với.
em rât muôn úp hình và tài liệu lên diễn đàn để chia sẻ cho anh em .thế nhưng.em chưa biết cách làm điều đó xin các chỉ giùp em với ạ?//

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên