Nou 4 khi lên ga hay bị hụt hơi

M
Bình luận: 5Lượt xem: 1,534

motor_kyo

Tài xế O-H
Dạo này con xe của em khi lên ga đột ngột hay bị hụt hơi, giống như là nấc cục vậy ấy. Một lúc sau mới tăng ga được, có bác nào chạy tay ga hay bị tình trạng này không? Cách khắc phục như thế nào, các bác chỉ em với. Nếu tình trạng này bị hoài thì không thể chạy thoát tụi công an được

daotaygacm

Đạo Mô Tô
Dạo này con xe của em khi lên ga đột ngột hay bị hụt hơi, giống như là nấc cục vậy ấy. Một lúc sau mới tăng ga được, có bác nào chạy tay ga hay bị tình trạng này không? Cách khắc phục như thế nào, các bác chỉ em với. Nếu tình trạng này bị hoài thì không thể chạy thoát tụi công an được
Cụ ở sài gòn thì mang xe tới trung tâm xe gắn máy oto-hui lê văn thọ các kỷ sư ở đó sẽ giúp cho xế yêu của cụ trở lại trạng thái ban đầu...
chúc may măn

dream2012

Tài xế O-H

tình trạng này nhiều nguyên nhân lắm,60% là do xăng,40 còn lại là các nguyên nhân khác,cần phải chạy thử,kiểm tra tổng thể,tốt nhất là mang đi thợ thôi e ạ.

V

vitkon9x

Khách
bác thủ boi keo o vien náp quả qa xem sao. ok thanhk em nha

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên