Định hướng phát triển diễn đàn O-H năm 2012

khoadongluc
Bình luận: 21Lượt xem: 3,499

dinhspkt

Tài xế O-H
em cũng xin có ý kiến đóng góp! diễn đàn của chúng ta có rất nhiều thành viên làm trong các lĩnh vực liên quan đến ôtô! ngoài các banner quảng cáo hiện tại BQT nên lập một toppic riêng để đăng quảng cáo về những gì liên quan đến ôtô và muốn đăng quảng cáo thì phải trả phí để duy trì hoạt động!
mong diễn đàn của chúng ta ngày càng vững mạnh và khẳng định vị thế của mình trong nghành ôtô hơn nữa!

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Chugn1 ta đang xây dựng 1 diễn đàn thực sự vì cộng đồng và chưa bao giờ có suy nghĩ sẽ thương mại hóa nó cả .Nhưng tôi cugn4 rất buồn khi đọc 1 số bài viết của một số thành viên khi sử dụng nơi đêy làm nơi trao đổi mua bán tài liệu ví dụ như VENZA 2011 tôi không biết cụ này có bao nhiêu dữ liệu về ô tô nhưng luôn luôn dữ phương châm "buộc phải trao đổi" Tôi xin thưa và đưa ra lời thách đố rằng Tôi có thể không có hết những thứ bạn có nhưng gần 150000 thành viên tại đây đủ những thứ mà bạn có!Họ sẽ chia sẻ và diễn đàn vẫn phát triển.
Tôi thực sự xúc động khi các bạn góp ý và lo ngại về khả năng kinh tế của diễn đàn . Tôi cũng như các bạn đang tu7gn2 ngày suy nghĩ để tìm ra giải pháp tốt nhất cho diễn đàn!

Mong các bạn tiếp tục đóng góp ý kiến!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên