[O-H Miền Trung] Góc ảnh kỷ niệm cho sự kiện gặp mặt anh em O-H Miền Trung tại Đà Nẵng (03-11-2013)

born-@
Bình luận: 15Lượt xem: 6,332

born-@

Trai Nghèo Xứ Quảng
Sau một ngày bên nhau, những trao đổi thật tâm, những cái bắt tay nồng ấm, những cái ôm thắm thiết, những nụ cười sản khoái,... Chắc hẳn sẽ không bao giờ mà em quên được. Trước lúc viêt bài này em đã có rất nhều lời muốn nói.., Nhưng giờ thì hok biết sao, không thốt nên lời. Có lẽ vì em quá vui, cứ muốn giữ mãi cái không khí anh em bên nhau ngày hôm nay. Hix...!
Những dấu ấn đầu tiên của buổi OFF:

Anh Đàm phát biểu "khai mạc":

Tình ca Huế của anh Hoàng Thắng, vổ tay nào.. Hì Hì

Anh PN đang chuẩn bị diển văn, chắc tối qua ngủ sớm :D:p

Hì Hì, Dịnh giữ cho riêng mình không post, mà sợ ban quá. :D

minhduc1208

Tài xế O-H
chúc mừng anh em OH miền trung đã có cuộc gặp mặt hết sức thành công.mong rằng đây sẽ là tiền đề để anh em OH ba miền sẽ có nhiều thời gian và các dịp để anh em giao lưu và gặp mặt nhau

Duyleauto

Tài xế O-H
Sau một ngày bên nhau, những trao đổi thật tâm, những cái bắt tay nồng ấm, những cái ôm thắm thiết, những nụ cười sản khoái,... Chắc hẳn sẽ không bao giờ mà em quên được. Trước lúc viêt bài này em đã có rất nhều lời muốn nói.., Nhưng giờ thì hok biết sao, không thốt nên lời. Có lẽ vì em quá vui, cứ muốn giữ mãi cái không khí anh em bên nhau ngày hôm nay. Hix...!
Những dấu ấn đầu tiên của buổi OFF:

Anh Đàm phát biểu "khai mạc":

Tình ca Huế của anh Hoàng Thắng, vổ tay nào.. Hì Hì

Anh PN đang chuẩn bị diển văn, chắc tối qua ngủ sớm :D:p

Hì Hì, Dịnh giữ cho riêng mình không post, mà sợ ban quá. :D
Chà bác hunglacky chiến đấu dữ quá. Vào tận Đà nẵng thân yêu tham gia cùng anh em thật là đáng quí.

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Bác nào phó nháy mà tham bát bỏ máy ảnh thế ?Cái đoạn hay nhất là nhậu xỉn rồi hát hò thì chả ai chụp cho anh em chiêm ngưỡng.keke

kub0nkd

Tài xế O-H
Bác nào phó nháy mà tham bát bỏ máy ảnh thế ?Cái đoạn hay nhất là nhậu xỉn rồi hát hò thì chả ai chụp cho anh em chiêm ngưỡng.keke
Phó nháy là em, bác cứ yên tâm sẽ có tất, lúc nhậu xỉn hát hò đã đ.c ghi lại bằng video chất lượng cao, bác bonr đang lưu giữ có gì bác ấy sẽ post lên sau

OS

Đời là bể khổ!
Định không sử dụng tài liệu nhưng không sử dụng sợ lạc bầy nên đành phải sử dụng! :))

Mobilest

Giữ xe
Nhân viên
Cám ơn anh em miền trung đã để lại cho chúng tôi nhiều kỷ niệm đẹp .Sự đón tiếp trọng thị ,nhiệt tình chu đáo và mến khách .Đặc biệt cụ PN ,Checkcar .Kubokd ,Huân thanh và nhiều anh em nữa có thể không thể kể hết được .Lại thêm anh em từ Nghệ An .HUẾ đường cũng dài nhưng không ngăn nổi bước chân họ đến nơi đây để đón nhận cái bắt tay đầy thân mật.Một cốc diệu đầy cũng làm vơi đi những cái lo toan của cuộc sống khi mọi người vẫn đang vật lộn với nó.
Đặc biệt anhvan hyundai ,sự quay trở lại lần này như một sự sám hối .Anh em trong cộng đồng OH luôn sống hết mình ,sống về tình thương và lòng trong sáng nhưng luôn có một đam mê ,đó là công nghệ ô tô.Cũng như tiêu chí của diễn đàn là hoạt động phi lợi nhuận .Tất cả trên diễn đàn cái gì có đều thuộc về của anh em và không có bất cứ của riêng ai . Diến đàn có được tồn tại và sống tốt ,nhờ vào sự đóng góp của những cá nhân cùng tính tập thể cao .Nhưng diễn đàn cũng gạt bỏ bất kỳ những ai lạm dụng nó để phục vụ lợi ích cá nhân một cách tầm thường ,
Chúng tôi chia tay mảnh đất Đà Nẵng khi thành phố lên đèn .Trong lòng vẫn cứ háo hức quay lại mảnh đất thân yêu thêm nhiều lần nữa .Hẹn gặp lại Helo Đà Nãng !

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên