[O-H]Tài liệu đào tạo Hyundai County bản Tiếng Việt

T
Bình luận: 31Lượt xem: 11,439
B

bao45th1

Khách
Bạn Thủy thân mến! Mình đề nghị bạn xem lại các hình vẽ trong tài liệu up lên của "Hyundai County đầy đủ bằng Tiếng Việt"
Có 1 số chương hình vẽ không thấy gì cả, mong bạn chỉnh lại để các bạn khác load về , chứ điểm của bạn cao rồi, cho nên rất tiếc cho những thành viên khác mất điểm nhưng không thấy hình ảnh gì cả. Mong bạn chú ý cho.Chúc bạn có nhiều bài hay nữa!

thanhthuy2607

Tài xế O-H
Các bác nói thế thì oan cho em quá, máy em vẫn đọc bình thường trên Word 2003, có thể trong quá trình down bị lỗi thôi. Các bác thông cảm. Các bác để lại email em gửi trực tiếp vào đó cho.
Cảm ơn các bác ủng hộ

phamminhvu89

Tài xế O-H
Các bác nói thế thì oan cho em quá, máy em vẫn đọc bình thường trên Word 2003, có thể trong quá trình down bị lỗi thôi. Các bác thông cảm. Các bác để lại email em gửi trực tiếp vào đó cho.
Cảm ơn các bác ủng hộ
Mail em là : phamminhvu89@gmail.com
Bác chuyển hộ sang pdf cho em nhé. Em cảm ơn bác nhiều.

thanhthuy2607

Tài xế O-H
Các bác thông cảm, mình đang đi công tác ở Thái Nguyên trên này mạng 3G kém quá, gửi toàn bị lỗi thôi. Cuối tuần này đi công tác về gửi cho các bác.
Hy vọng các bác tiếp tục ủng hộ mình.

balong_autotn

Tài xế O-H
Các bác thông cảm, mình đang đi công tác ở Thái Nguyên trên này mạng 3G kém quá, gửi toàn bị lỗi thôi. Cuối tuần này đi công tác về gửi cho các bác.
Hy vọng các bác tiếp tục ủng hộ mình.

chào bác thanhthuy2607 bác đang công tác ở chỗ nào thái nguyên vậy?.nếu ở gần sông công mời bác ghé cafe giao lưu với em.:D:D:D

KingLove

♫ O-H ~ Quality Service.
Đề nghị các cụ ko để lại mail nữa!!
Thân chào cụ thanhthuy2607 !
E cũng đã kiểm tra tài liệu mà cụ úp lên đây. Sau khi mở thỳ có 1 vài hình có màu đen..ko nhìn thấy gì cả ( chỉ một vài chứ ko phải là tất cả )
Vì thế.Nếu bên cụ ko bị như vậy! Mong cụ chuyển thành file pdf và úp lại link khác lên diễn đàn! Để tránh các comment spam xin tài liệu!
Trân trọng cảm ơn sự đóng góp của cụ!

Thân!

starauto24

<font color="blue">Club CEA</br></font>
Hôm trước mình down tài liệu này của bạn, mở lên, thấy một số hình có màu đen,

bạn có thể chuyển qua pdf rồi gửi cho mình ha, mình chỉ cần tài liệu về máy lạnh thôi, vì mình đang làm máy lạnh
mail mình là starauto24@yahoo.com.vn
xin cảm ơn nhiều!!!

phamminhvu89

Tài xế O-H
Hôm trước mình down tài liệu này của bạn, mở lên, thấy một số hình có màu đen,

bạn có thể chuyển qua pdf rồi gửi cho mình ha, mình chỉ cần tài liệu về máy lạnh thôi, vì mình đang làm máy lạnh
mail mình là starauto24@yahoo.com.vn
xin cảm ơn nhiều!!!

Bạn xem ở word 2007 thì bị lỗi thế này, mình đã kiểm tra lại rồi, xem file này trên word 2003 là hoàn toàn bình thường bạn à.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên