Ở sài gòn đi học nghề ở gara nào

S
Bình luận: 1Lượt xem: 2,164

sinhvien038

Tài xế O-H
các bác ơi.em là sinh viên năm cuối đang học ngành cơ khí ô tô.mấy môn chuyên ngành cũng đã học xong hết rồi.nhưng sau khi học xong ngẫm nghĩ lại thì không nắm được bao nhiêu.thấy còn mơ hồ quá.Và nghĩ đến chuyện xin việc làm tại các hãng xe sau khi đã tốt nghiệp có phải là quá khó lắm không.Theo em nghĩ thì sẽ khó khăn vô cùng.nếu xin việc làm ở hãng không được thì em cũng không biết xin việc ở đâu nữa.em chỉ muốn làm đúng chuyên môn của mình thôi và sẽ không làm trái ngành nghề.công nhận học ngành ô tô khó xin việc ghê thấy nó hạn hẹp vô cùng.Kế hoạch của em sau này sẽ đi học nghề ở các gara ô tô.và cũng đang lo lắng không biết em đi xin vào đó học nghề thì người ta có chịu nhận em không.các bác giúp đỡ em với.Ở sài gòn đi học nghề ở gara nào là tốt cho em.mong các bác cho em xin chút ý kiến.Cám ơn các bác nhiều lắm

mr.anhtai

Tài xế O-H
vao cac gara ma xin hoc viec di ban. minh moi hoc trung cap xong moi mo xuong gara cong viec lam cung on nhung gio minh quyet dinh chuan bi vao sai gon hoac hue de hoc len cao dang dai hoc ni. chuc ban thanh cng. minh nhac ban hoc oto thi phai chiu cuc chiu kho dam me oto co kien thuc co so ve oto chuc ban thanh cong

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên