pajero 2010 số tự động cần chỉ đạo từ cấp trên

PROduy
Bình luận: 15Lượt xem: 877

PROduy

Tài xế O-H
hiện e đang có con paje2010hai cầu tự động e nó không vào được số D khi vào số D là nó dinh luôn số N. khi vào sôa D thì xem trên bảng taplo cả 2 số D và N đều sáng xe không đi được. vây e mong các chuyên gia chỉ dẫn nhiêt tình e với ah. angola the and rồi các bác ơi

Ferrari599

Tài xế O-H
hiện e đang có con paje2010hai cầu tự động e nó không vào được số D khi vào số D là nó dinh luôn số N. khi vào sôa D thì xem trên bảng taplo cả 2 số D và N đều sáng xe không đi được. vây e mong các chuyên gia chỉ dẫn nhiêt tình e với ah. angola the and rồi các bác ơi
Bác tháo dẻ quạt ra vệ sinh sạch sẻ đánh lại các tiếp điểm đi ah. Dòng này gioăng dẻ quạt kém lắm. Nếu k đk nửa thì thay dẻ quạt đi bác ah

PROduy

Tài xế O-H
Bác tháo dẻ quạt ra vệ sinh sạch sẻ đánh lại các tiếp điểm đi ah. Dòng này gioăng dẻ quạt kém lắm. Nếu k đk nửa thì thay dẻ quạt đi bác ah
oke nhưng dẻ quạt no nằm vị trí nào bác nhỉ. mình ko pai thợ chuyên. bác có thể hướng dẫn cách tháo dẻ quạt hộ mình được không. mình chỉ là người quản lý xương thoi còn bên mình đang thiếu thợ điện nên...

TranDzung

Tài xế O-H
r
oke nhưng dẻ quạt no nằm vị trí nào bác nhỉ. mình ko pai thợ chuyên. bác có thể hướng dẫn cách tháo dẻ quạt hộ mình được không. mình chỉ là người quản lý xương thoi còn bên mình đang thiếu thợ điện nên...
bác kích lên, ngay dưới vị trí cửa lái , phía dưới gầm, bác tháo vệ sinh , đánh lại sạch sẽ tiếp điểm đi xem thế nào bác

PROduy

Tài xế O-H
oke cảm ơn bạn nhiều mai mình mới thử lam xem tnak bạn ạ. có gì xin các bạn chỉ dẫn thêm nhẽ

VIVA7658

Tài xế O-H
bá kiểm tra dầu số xem chất lượng thế nào?
vệ sinh lại mấy giắc điện lại sạch sẽ luôn để kiểm tra đi bác

Ferrari599

Tài xế O-H
nó bắt vào thân hộp số bên tay phải nhìn từ đầu máy xuống bác ah. tháo hai con ốc bắt vào thân hộp số với con bắt vào dây đi số là đk. rồi dùng tu vit 4 cạnh tháo mấy con vít là ra . chúc bác thành công

MATIZ1

Tài xế O-H
bác thay công tắc dẻ quạt đi là hết bác ah

PROduy

Tài xế O-H
ô
nó bắt vào thân hộp số bên tay phải nhìn từ đầu máy xuống bác ah. tháo hai con ốc bắt vào thân hộp số với con bắt vào dây đi số là đk. rồi dùng tu vit 4 cạnh tháo mấy con vít là ra . chúc bác thành công
oke cảm ơn bác mai e thử cái chữ chưa có kinh nghiêm học mót khổ lắm bác ah. có gì xin bác chỉ giáo thêm nhẽ có bác nào có sơ đồ thì tôt biết mấy

phucqk5

Tài xế O-H
Con này lỗi hay gặp của triton AT và PS AT rồi. Xe bạn hết bảo hành nên phải thay thế công tắc điều khiển số khoảng 2,5 triệu (giá hãng)..:-( (chia buồn bạn). Tuy nhiên phải kiểm tra kỹ lại, đưa ra thợ hoặc vào hãng tháo công tắc ra đo kiểm các chân ra vào của công tắc có bị do các tiếp điểm bên trong công tắc có bị dính hay không. Công tắc nằm bên cạnh hộp số, bên dưới tay số nha bạn.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên