PC 200-8 xe cuốc sóng thần đổ bệnh mất ga các bác vào chém phát nào !!!!

tienpt
Bình luận: 23Lượt xem: 3,477

tienpt

Tài xế O-H
vậy trên chatbox cụ nói gì đây ạ
thanhtien_2708: vào đây làm là đầy đủ tiện nghe máy test , máy đo bec đầy đủ hàng chơi ... tha hồ mà nghịch
cái đó bên xe Mỹ cụ à! Xe này là loại xe tải hiện đại đang phát triển hiện nay nó chỉnh dầu đươc thông qua máy tính làm mạnh yếu được không cần mở béc ra với lại có những cái chỉ có nó nằm trong phần mềm dành cho xe làm đươc chứ làm cơ thì sao làm được sao mà phân bì xe đầu kéo mỹ và xe cơ giới được ... Nhưng mình đi làm có lúc cần lúc không chứ không bao giờ ôm cứng cái máy test cho chết à . đâu phải nó test là đúng 100% đâu ... đôi khi có lỗi đếm tua trục bô nó không có báo lỗi đâu mò muốn chết luôn chứ có phải ngon lành gì đâu cụ à đó là triệu chứng của máy móc đó mình phân tích rõ ràng vậy rồi bạn còn so đo thì bó tay .com !!! Làm nghề thì anh em đa số thực hành lại hoặc truyền tai nhau những thứ mình chưa biết để lấy làm kinh nghiệm từng trải từ đó để tìm ra bệnh chứ máy móc thì sao hơn được bộ óc con người được :7: Con người tạo ra nó thì nó sao so sánh được với trí tuệ chúng ta được nếu cụ thấy mình nói sai thì mình xin lỗi .... Mình dân quê nên không biết :5:

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên