PC300-6k

C
Bình luận: 9Lượt xem: 1,009

Congthang91

Tài xế O-H
Quả này đã tháo ngăn kéo xuống xem chưa ! Theo tôi có 2 vấn đề , thứ nhất do lưu lượng bơm thấp thứ hai do van bù áp trên ngăn kéo bị lắp sai chăng

hoangjimy

Tài xế O-H
chào cả nhà
em có cái máy pc300-6k. máy làm việc bình thường, ap cao. nhưng bi mất phối hợp, vào, ra tay(arm) - cần. vừa nâng - quay sàn) máy ko lên đc cần. mong các bác giúp em phải làm nhu thế nào ạ.. em cảm ơn
Khi phối hợp thì nâng cần nạng nhất nên lưu lượng dồn sang các động tác khác. Để khác phục hãng chế tạo van bù áp để lưu lượng chia đều nhau. Nguyên nhân có thể là lưu lượng hơi thấp. Tăng thử ls lên tí, kiểm tra van bù áp trên ngăn kéo, kiểm tra con van điện ưu tiên quay sàn xem.

hoannbk

Tài xế O-H
rã ngăn kéo ra đại tu đi bác. sẵn kiểm tra mấy cái valve bù lưu lượng cho nhau xem. mà cẩn thận áp điều khiển thấp nha bác

couahoavang

Tài xế O-H
Khi phối hợp thì nâng cần nạng nhất nên lưu lượng dồn sang các động tác khác. Để khác phục hãng chế tạo van bù áp để lưu lượng chia đều nhau. Nguyên nhân có thể là lưu lượng hơi thấp. Tăng thử ls lên tí, kiểm tra van bù áp trên ngăn kéo, kiểm tra con van điện ưu tiên quay sàn xem.
Ks thi em chinh len gan 80kg/cm luu luongbem cung cho thoai mái rồi bác ad..van bu ap em ktra phip ng

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên