Peter 2 bán điện máy yếu

V
Bình luận: 70Lượt xem: 3,852

ga_auto37

Tài xế O-H
- Hề, có thế thì tôi mới tự tin chém với bác kia chứ lỵ
- Cái bằng lái thì có ảnh hưởng đến cái cảm giác kia đâu, là tờ giấy, mảnh nhựa thôi mà
Vâng thì ít ra mình cũng chấp hành đúng luật chơ bác..k có bằng lái xe; ra ngoài dương cán chết người sao bác??nên en sửa xe xong là toàn bảo ông có bằng chạy thử.em ngồi 1 bên tài thôi à.cũng muốn học cai bằng mà k có điều kiện .

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Vâng thì ít ra mình cũng chấp hành đúng luật chơ bác..k có bằng lái xe; ra ngoài dương cán chết người sao bác??nên en sửa xe xong là toàn bảo ông có bằng chạy thử.em ngồi 1 bên tài thôi à.cũng muốn học cai bằng mà k có điều kiện .
B2 bây giờ cũng chỉ tầm 3 triệu mấy thôi

vanmin

Tài xế O-H
Khi nào em có xe bị như vậy cụ đến cứu pan cho em nhé !
E chưa hiểu ý cụ muốn nói .
E có gì nói đó . Trước khi xe vào thì e đã thông két nước xịt tản nhiệt bịt đường nước hồi về bơm nước . Nhưng vẫn ko hết bệnh .
Sáng hôm sau em . Vệ sinh lại cảm biến gió vs chỉnh lại cò thế lại hết bệnh.

vanmin

Tài xế O-H
Cụ lại tỏ ra nguy hiểm rồi..tôi thừa hiểu cái câu hỏi của cụ là j nhé.mà thôi.tôi k hợp cách nc cua bác
Ý của bác là sau e chưa hiểu hết. "tôi thừa hiểu cái câu hỏi của cụ là j nhé" bác thật là nhiều tài . Em còn chưa hiểu hết câu nói của e mà bác đã " thừa hiểu" rồi. Thế thì bác có thể giải thích câu nói của e júp e đc ko ạ.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Thế e hỏi bác cụ lên dốc số 3 máy nguội hơn hay nóng hơn so vs số 4 (khi li tâm đã khóa.)???????
Vấn đề là ở chỗ, leo tốc độ bao nhiêu, hàng nặng không thôi. Đoán thử ý bác là tua máy lớn, quạt khóa thì gió qua két, nước qua két nhiều hơn phải không?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên