Phanh xe Hyundai nhờ các bác trợ giúp

duandtoto
Bình luận: 26Lượt xem: 2,285

kiss4you

Tài xế O-H
cu thu chui vào xe roi nằm xuong sàn kiem tra cái chan phanh xem sao. quan sát cái ty có 2 con tán lock nhau cụ mo ra rồi chĩnh cho cái ty đi vào tý.

Tuantdvp

Tài xế O-H
Bác kiểm tra lại áp suất dầu phanh.Theo nhu các anh đã nói thì trong hệ thống phanh dầu chua đuoc lap đầy.có thể là trong quá trình nap jap bi ghì ti tổng to của dầu bị tắc.tổng bị hỏng .vãn còn e.xả e khong đúng phuong pháp
Xe này ko có van chua dầu vắt chéo bác đùng tim.
Bac kiểm tra lai.phu tùng quá trình jáp cho ky.jòi xả lai jo.

duandtoto

Tài xế O-H
em chào các bác ạ.tình hình là em đã làm xong em nó rồi ạ.nguyên nhân là do tổng phanh không đúng ạ.vì do em đã lấy mẫu tổng cũ về.mà tổng cũ lại không phải là tổng zin của xe.trước đây thợ đã thay tổng không đúng khiến em cũng dập khuôn theo nên em bị dính chưởng gậy bà đập lưng ông.khổ cái nũa là em hỏi lái xe thì lái xe bảo tổng cũ chạy lâu nay phanh dúi đầu về phía trước.nên làm em cũng mất phương hướng.tổng zin thì em thử ngoài hành trình đi được nhiều hơn tổng cũ.em đoán là tổng không đủ hành trình nên áp yếu.thảo nào em đạp toàn thấy kịch tổng mà cứ nghĩ là nó bị e dầu.con xe này xơi em 9 lọ dầu phanh.nhưng dù sao xe cũng đã làm xong.cuối cùng em cũng xin cảm ơn tất cả các bác đã nhiệt tình tư vấn giúp đỡ em.xin cảm ơn !

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
em chào các bác ạ.tình hình là em đã làm xong em nó rồi ạ.nguyên nhân là do tổng phanh không đúng ạ.vì do em đã lấy mẫu tổng cũ về.mà tổng cũ lại không phải là tổng zin của xe.trước đây thợ đã thay tổng không đúng khiến em cũng dập khuôn theo nên em bị dính chưởng gậy bà đập lưng ông.khổ cái nũa là em hỏi lái xe thì lái xe bảo tổng cũ chạy lâu nay phanh dúi đầu về phía trước.nên làm em cũng mất phương hướng.tổng zin thì em thử ngoài hành trình đi được nhiều hơn tổng cũ.em đoán là tổng không đủ hành trình nên áp yếu.thảo nào em đạp toàn thấy kịch tổng mà cứ nghĩ là nó bị e dầu.con xe này xơi em 9 lọ dầu phanh.nhưng dù sao xe cũng đã làm xong.cuối cùng em cũng xin cảm ơn tất cả các bác đã nhiệt tình tư vấn giúp đỡ em.xin cảm ơn !
Nhưng làm sao mà bác tìm ra manh mối, manh mối đó là gì?

hocthuyet

Tài xế O-H
em chào các bác.tình hình là em đang gặp khó khăn con xe hyundai 16 chỗ đời cổ.em không rõ đời bao nhiêu ạ.hôm nay em có làm phanh em nó mà chưa được ạ.đầu tiên xe vào phanh không ăn.công việc em đã làm như sau.em thay má phanh trước sau.láng đĩa tang trống trước sau.thay tổng phanh trên.bảo dưỡng và thay cuppen hai quả phanh trước.lắp hết vào xả e và bơm e.nhưng không hiểu sao phanh đạp kịch tổng mà xe chỉ hơi ăn chứ không chết bánh hoặc lết bánh được.bầu trợ lực hơi cực khỏe các bác nhé.em làm cả ngày hôm nay mà vẫn chưa được ạ.đi mua đồ thì thiếu tiền em cắm cả điện thoại lấy tiền trả tiền đồ.nếu mà không làm được phanh con này thì khả năng em mất luôn dế yêu các bác ạ.mong các bác tư vấn giúp em ca này với ạ.em xin cảm ơn.
đang e dầu phanh đấy mà , thử xả lai xem

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên