Report cách chế đờ mi shark vô Exciter

H
Bình luận: 0Lượt xem: 2,012

honda

Tài xế O-H
Mới tập chơi xe nên còn nhiều thiếu sót trong topic...Mong các bác thông cảm giúp em nhé...mới vào làng chặt chém em tội nghiệp lắm hehe

Một ngày Noel đẹp trời. Vợ cả đi với thằng khác còn lại mình ta với vợ 2... Buồn thiu ngồi phá cái chơi vui...

Đồ nghề chuẩn bị :

1 Máy Khoan (Ko có máy cắt nên tự biên tự diễn từ cái máy khoan luôn) 1 Cái dũa 1 Tờ giấy 1 Cái bút 1 cái mặt nạ Exciter (70k) 1 cặp đèn sương mù Shark SYM (Tầm 300k trong hãng) Bước 1 là đo đạc hình cần khoan lên tờ giấy. dùng kéo cắt ra ốp lên mặt nạ dùng bút vẽ hình rồi dùng máy cắt cắt đi.

Lúc đầu nè :

Sau khi cắt ok. đưa đờ mi vào dán bằng Silicol (Trình em còn thấp nên làm vậy thôi. hehe bao cứng ngắc
)

Sau một thời gian em nó ra như vậy :

Lên xe nó vậy nè :

Phần điện đài thì rất dễ. Cắt sợi dây zin của exciter đấu vào đờ mi shark. Dây xinhan đấu vào xi nhan. đờ mi đấu vào đờ mi. quá dễ...

Hình em nó lúc tối : (Tại ko có thời gian thay bóng xanh bằng bóng trắng nên cho nó lên luôn)

Vậy là vợ nhất đã ra đi cùng thằng khác. nên em cùng vợ 2 tự sướng trong ngày noel mà người ta náo nức đi chơi...thật là buồn...

Tổng chi phí thiệt hại tầm 370k ( chưa kể tiền điện
)

Mới tập chơi xe nên còn nhiều thiếu sót trong topic...Chúc các bác làm đc đèn như ý muốn.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên