Rì-viu và cảm ơn các bác

Koaisat
Bình luận: 3Lượt xem: 640

Koaisat

Tài xế O-H
Báo cáo các bác là mấy hôm trước em có lập cái thớt này:
http://www.oto-hui.com/threads/morn...tieng-luc-cuc-nho-cac-bac-bat-benh.81191.html
Tình hình là chiều nay dỗi hơi em lại vật lộn mới con Morning còi, em đổi 2 bên má phanh và tăng bua sau cho nhau. Sau khi lắp lại chạy thử tiếng lộc cộc đổi từ bên trái sang bên phải. Em ngồi bắn liền một lúc 2 đieeus thuốc rồi mò ra hàng tạp hoá mua tờ giấy záp giá 5.000 Vnđ, tháo 2 bánh sau ra quan sát thấy mătj má phanh ở 2 đaauf thì nhẵn bóng, phần giữa mới toe. Như vậy là khi phanh chỉ có những điểm đó tiếp xúc với tăng bua, em lấy giấy záp đánh mỏng bới các điểm nhẵn đó một chút xong lắp lại bánh và chạy thử, tiếng lộc cộc hết luôn, phanh ăn rất ngọt.
Cảm giác nhẹ nhõm hết cả cái thằng người, như trút được một gánh nặng mấy hôm nay...
Em lập thớt mới báo cáo tình hình với các bác như vậy là em đax tìm ra đuwowcj nguyên nhân và tự khắc phục được. Xin được gửi lời cảm ơn đeens tất cả các bác trong diễn đàn đã quan tâm và nhiệt tình tư vấn cho em mấy ngày nay, nhất là bác Hungem và bác Cai banh xe ạ!
Chúc các bác luôn dồi dào sức khoẻ và tràn đầy nhiệt huyết, xây dựng diễn đàn ngày càng phát triển. Đây sẽ là một mái nhà, một sân chơi vô cùng hữu ích cho tất cả mọi người khắp mọi miền có chung niềm đam mê về kĩ thuật ô tô.
Một lần nữa xin cảm ơn các bác!
Trân trọng!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên