santefe 2009 cần giúp đỡ

V
Bình luận: 5Lượt xem: 549

hondacuper

Tài xế O-H
hôm nay e có làm 1 em santafe 2009 hiện tượng như sau : để số ở vị trí p thì k đề được nhưng chuyển qua N thì đề được ! e dùng máy gscan đọc thì chuyền số P D N R thì ok ạ ! mong các bác giúp e với ạ ! tại xe vào hơi tối nên e hẹn khách sáng mai quay lại ạ
bạn phân tích dữ liệu xem khi tay số để P thì báo on hay off gì?

tuandienvbhp

Tài xế O-H
hôm nay e có làm 1 em santafe 2009 hiện tượng như sau : để số ở vị trí p thì k đề được nhưng chuyển qua N thì đề được ! e dùng máy gscan đọc thì chuyền số P D N R thì ok ạ ! mong các bác giúp e với ạ ! tại xe vào hơi tối nên e hẹn khách sáng mai quay lại ạ
cụ ơi con này của cụ hỏng công tắc báo số rồi. nó nằm ngay dây đi số (nằm trên hộp số tự động dưới dây đi số cụ nhé) sau đó cụ à cụ kiểm tra dây điện xem có bị hở mạch không sau đó vệ sinh qua thử xem. Nếu không được thì thay cụ à. Pan này em làm cũng khá nhiều. chúc cụ thành công

phu.hbv

Tài xế O-H
cụ tháo con ốc bắt lại dây đi số vào công tắc dải quạt lại là ok thui.

vuquocdat

Tài xế O-H
dạ xl các bác nhé ! MẤY HÔM nay e bận quá nên k nên thông báo cho các bác được ạ! e đã làm như các bác tư vấn ở trên ạ ! và giờ xe chạy ok rùi ạ ! e nó hư công tắc báo số vào P thì k đề được nhưng để N thì đề được! e báo chủ xe thay công tắc giờ ok rùi ạ ! cảm ơn các bác nhé :D

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên