Service Manual Hyundai Crawler Excavator R140LC-9

Aston_martin
Bình luận: 3Lượt xem: 3,164

Aston_martin

Thành Viên Cống Hiến
Title: Hyundai Crawler Excavator R140LC-9 Service Manual
Size: 93 MB
Language:English
Format: PDF

Duyleauto

Tài xế O-H
Haizaaa, thôi các bạn ah, chúng ta phải tôn trọng lẫn nhau, không nên nói qua lại, vấn đề thì ai cũng đã hiểu không nên làm quá. Được chứ ?

- Bác hoanghoi101 cảm ơn bác đã lặn lội từ forum khác qua đây chia sẻ cùng anh em, bác Aston Martin đã bỏ bao công sức để tìm tài liệu post cho mọi người bác không nên phủ nhận công lao của bác ấy.

- Bác Aston Martin cũng không nên nói nữa cả hai đã hiểu vấn đề.

Nên nhớ đây là diễn đàn, không nên phát biểu lung tung dưới bài viết, mọi sai phạm có thể dẫn đến điều tối tệ nhất là banned nick. Vì vậy mọi người nên tôn trọng nhau. Ý kiến phải mang tính chất góp ý và xây dựng không nên có ý đồ ác ý.

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Trời ơi! Mod mà trả lời vậy, cũng ko hiểu một diễn đàn như vậy mà lại có 1 anh không giám nói trực tiếp mà lại phải nói qua email!
cũng ko hiểu nổi nữa, cậy có phần mềm độc thì thích viết gì thì viết ah?

Chào cụ !
Đúng la hôm qua cụ và aston có chém nhau trên topic này ! Thât ra cụ cũng "vu oan" cho cụ ấy qua ai đời cái sho manual của người ta lấy ra từ Dealer post lên đây cho dần máy công trình học hỏi do chưa kịp giới thiệu , hay không thích giới thiệu vì nghĩ dân công trình thì ngầm hiểu với nhau chụ lại đi chém ông ấy một câu " đi copy" có là sự sỉ nhục của mod và bản thân cụ ấy . Thôi mong bác cận trọng hơn trước lúc nói . Bác aston rút kinh nghiệm . Bớt nóng nhé cụ cũng thuộc hàng cây đa cây đề ở đây rồi mà ai lại đi chấp em nó ???? :b

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên