Simson 2 thì chạy nóng máy ko nổ để nguội lại ok

quatlan
Bình luận: 13Lượt xem: 4,056

quatlan

Tài xế O-H
Các cụ giúp em với em sua ca buổi sáng nay rồi mà không được giờ em nó bị nặng hơn trước không nổ hẳn luôn

hungem

Tài xế O-H
Bạn kiểm tra lửa phải mạnh. xăng,bu gi xấu thì thay,kiểm tra áp suất hơi có mạnh không,nếu không nổ thì đem lại ga ra cho anh em thợ họ xử lý cho nhanh bạn nhé

quatlan

Tài xế O-H
Kính thưa các cụ ở chỗ e lại không có ai sửa món này qua quá trình đấu tranh với cái xe simson nay em nó đã nổ lại được rồi nhưng cứ không ga được to khi ga lên hết cỡ thỳ bị nổ bộp cái ở bộ chế câc cụ cho em xin ý kiến bệnh em nó như vậy sử lý cái gì để hết ạ em xin cảm ơn

ái chà thằng cu quạt mo mài nhều tiền nhỉ sắm cả simson đi uống bia cơ đấy. lại japan cả xe máy cơ ah. toàn japan kiểu nghĩ ra, bố bậy

hungem

Tài xế O-H
Nổ lộp bộp tại bộ chế bị dư xăng rồi đó bạn,bạn vệ sinh bộ chế hòa khí,kiểm tra khe hở con đội xú bắp,kiểm tra xăng có nước không,nếu lửa mạnh và bu gi bạn đã thay rồi nhưng vẫn bị nguyên nhân có thể bị trống xú bắp

antrungan

Tài xế O-H
Bác chủ ko biết các bác bắt bệnh chuẩn rùi đưa các hướng giải quyết cụ thể đi. Đừng trả lời chung chung quá

nguyenhuy77098

Tài xế O-H
nổ ngay bộ chế hòa khí thì kt xe bộ chế hòa khí có bị xì hơi ko và có thể thử vệ sinh xem sao.... hom pua kon xipo ở nhà củng bị đem về nhà vệ sinh nó chạy bình thường

Wangdu

Tài xế O-H
tháo bugi ra kiểm tra, ko thôi kiểm tra đường nhớt có bị tắc ko nếu tắc sẽ dẫn đến nóng máy... thân!

Buonoi10

Tài xế O-H
Các cụ không nhớ simson là xe hai kỳ à. Làm gì có xupap và đường dầu. Xe phải bôi trơn bằng dầu pha trong xăng mà.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên