[Sinh nhật O-H Miền Nam] Toàn cảnh sự kiện sinh nhật O-H Tại TP.HCM (27/5/2012)

khoadongluc
Bình luận: 64Lượt xem: 10,595

vancong

Hết mình vì Ô hát!
Anh em O-H tổ chức sinh nhật lần 5 tại ĐH Công nghiệp Hà Nội, hi vọng anh em sẽ đông vui hơn nữa, anh em sẽ đoàn kết xây dựng O-H ngày càng bay cao

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê
Xin chúc mừng sự thành công của buổi tổ chức sinh nhật O-H khu vực Miền Nam.

Nhìn các cụ trẻ khỏe đầy nhiệt huyết, em lại ước được "hăng tiết vịt" như ngày xưa ấy.

Cụ LACHAU mới nhuộm tóc hả, trông giống thanh niên ra phết.

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Xin chúc mừng sự thành công của buổi tổ chức sinh nhật O-H khu vực Miền Nam.

Nhìn các cụ trẻ khỏe đầy nhiệt huyết, em lại ước được "hăng tiết vịt" như ngày xưa ấy.

Cụ LACHAU mới nhuộm tóc hả, trông giống thanh niên ra phết.
Mong 1 ngày anh vào chơi với anh em miền nam "Lão bói mù" ạ !

Duyleauto

Tài xế O-H
Còn tay máy nữa không các bác ơi cho lên luôn đi, có ba tay máy. Tôi nghĩ rằng những đợt sau phải có giải thưởng cho những ai sẵn ảnh đẹp nhất do hội đồng O-H bình chọn để khuyến khích mọi người săn những bức ảnh độc và đẹp.

Bởi vậy người ta nói việc chụp ảnh bây giờ với cái máy ảnh KTS việc cần làm chỉ là nhìn vào người trước mắt để bấm nút thôi rất đơn giản. Nhưng không đơn giản vậy để có một tấm ảnh đúng focus, ánh sáng hòa hợp, phối màu đẹp rõ thì chuyện này là cả một nghệ thuật.

Vì vậy anh em cố gắng phát huy sau này có thể chúng ta sẽ có một đội ngũ photo, săn ảnh nghệ thuật, góp vui cho những buổi tiệc hay xa hơn là chụp hình cưới cho các mem luôn.

oto@

Tài xế O-H
Thành công của sinh nhật O-H lần 4 tại miền nam 1 phần nhờ đóng góp màn trình diễn của thần đồng âm nhạc bugi con

ALIBABON

LÀM VIỆC VÌ ĐAM MÊ HỌC ?
Xuyên suốt toàn bộ cuộc vui là sự cuồng nhiệt, hào hứng của các bác Miền Nam. Tuy nhiên, e có một góp ý nhỏ và cũng là kinh nghiệm xương máu cho lần sau, đó là nên phát huy những bức hình như này: =d>=d>=d>

Tấm này còn một tấm nửa!!!!!! mà sao không ném lên!? Có ai lấy làm của riêng rồi chăn!!!???:10:

Msn

<font color="red">ĐỘC THÂN TRƯỞNG BÀ</font>
Cả 2 miền đều có sự vui sướng khác nhau,không thể phân biệt được.Mà miền nam hình ảnh minh họa nhiều hơn.,nhiều tay săn ảnh độc đáo quá,.:69:

ninhtinh

Tài xế O-H
chúc mừng toàn thể anh em oto hui miền nam sinh nhật thành công tốt đẹp và vui vẻ. chúc oto hui thành công và phát triển mạnh hơn nữa và đường đi tới vinh quang đang chờ phía trước.:lx:lx:lx

Aston_martin

Thành Viên Cống Hiến
Tấm này còn một tấm nửa!!!!!! mà sao không ném lên!? Có ai lấy làm của riêng rồi chăn!!!???:10:

tình hình là đưa tấm đó lên chắc em bị chém nên giữ lại một mình xài thôi kaka !

---------- Post added at 02:06 AM ---------- Previous post was at 02:03 AM ----------

Đặc trưng của thuốc lào miền nam là nó làm cho con người ta tỉnh táo. Thí dụ điển hình như sau :))
Đã Xỉn

Gặp Thuốc Lào

Cuối cùng là tỉnh như sáo :))

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên