sk 120-2 cần giúp đỡ

gamo123
Bình luận: 18Lượt xem: 1,153

CHUNG HUU

Tài xế O-H
máy làm việc bình thường nhưng khi di chuyển thì tất cả các động tác đều bi đơ khong hoạt động khi đang lâng cần ma di chuyển thi di chuyển lai khong chạy mong các bác gặp dồi chỉ dáo cho e với
Cụ thử kiểm tra vệ sinh lại con điện hòa bơm xem có được không và kiểm tra áp suất điều khiển ,áp chính của di chuyển xem có đạt không

gamo123

Tài xế O-H
van em đã vê sinh hết dồi áp khiên 30kg vẫn ok áp ép di chuyển 380kg di chuyen khong thi dất khoẻ. dong tác khong di chuyển thi nhanh dất đều mong các cụ chỉ giáo cho em với

HaQuocPHap

Tài xế O-H
máy làm việc bình thường nhưng khi di chuyển thì tất cả các động tác đều bi đơ khong hoạt động khi đang lâng cần ma di chuyển thi di chuyển lai khong chạy mong các bác gặp dồi chỉ dáo cho e với
Cái này em nghĩ nhiều nguyen nhân đó bác à! có thể là do kẹt đường dầu, bơm có vấn đề hay là van hồi dầu có vấn đề.....theo e nếu Bác ko rành tìm nơi tin cậy đưa vào họ sữa là ổn nhất!

CHUNG HUU

Tài xế O-H
Cụ kiểm tra lại cụm van hòa bơm và xem lại xem cụm van hòa đó lắp có đúng loại không, kiểm tra xem tín hiệu điện khi nâng cần và di chuyển có đúng hay không

gamo123

Tài xế O-H
mấy hôm nay em bân lên ko lên diễn đàn được. lếu chạy một chân thì đông tác cũng bị đơ như chạy 2 chân

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên