Sola 400-3 cần nâng lên rồi nhưng ko chịu tụt xuống

congphong86
Bình luận: 25Lượt xem: 3,629

congphong86

Tài xế O-H
Bói tôi chửa thấy con máy xúc nào có cái "SỜ LÉN NÓI để khóa chức năng hạ cần cả", chẳng nhẽ chữ ký ngày xưa nó vưỡn vận vào thân Bói tui nhể: Ếch ngồi đáy giếng xin chỉ bảo.

Nếu có điều kiện cụ chụp cho tui xin cái ảnh vị trí cũng như em "SỜ LÉN NÓI để khóa chức năng hạ cần" và cả cái công tắc tắt chế độ này trên ca bin nhá. Xin cảm ơn và hậu tạ nhiều nhiều.
Dạ em cảm ơn bác Thầy bói nhiều ạ.Về cái hình ảnh nếu vào lại em nó thì em sẻ chụp rồi đưa lên cho các bác xem ạ.Một lần nữa xin cảm ơn bác vì tài liệu của bác cho là rất bổ ích ạ

congphong86

Tài xế O-H
Chắc phải chờ cụ chủ thớt lên giải thích thôi ạ :D:D:D

Cái cụ này chuyên quăng ban lên đây rồi đi đâu mất, mấy hôm sau lên xin lỗi rối rít

Cụ chủ thớt chỉ em cái màu đỏ trên hình cụ Bói cái, trên máy nó thế nào hả cụ ???

Bác dương pờ nờ thân miến.Em nhìn cái màu đỏ trên hình của bác bói thì nó là áp suất để mở cái con van một chiều ra để cho khoang xylanh của nâng cần về hồi hả.Đó là ngụ ý của em bác xem có đúng thế không ạ

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê
Dạ em cảm ơn bác Thầy bói nhiều ạ.Về cái hình ảnh nếu vào lại em nó thì em sẻ chụp rồi đưa lên cho các bác xem ạ.Một lần nữa xin cảm ơn bác vì tài liệu của bác cho là rất bổ ích ạ
xin tặng các cụ cái hình xem chơi:

Piston (A) moves to right; poppet (B) opens; passages (5) and (6) are connected.
If pressure PC of cylinder port chamber (2) is higher than pressure PV of chamber (3), oil from
chamber (1) pushes up check valve (C) via passages (5) and (6) and enters chamber (3)
through passage (7). Chamber (3) is connected with the tank passage because the boom
plunger is moved to left. Therefore, pressure PC is applied to (area d1 - area d2), pushing up
check (D), and oil from the cylinder port flows into the tank passage.

Mr.Pono

Pờ Nờ
Bác dương pờ nờ thân miến.Em nhìn cái màu đỏ trên hình của bác bói thì nó là áp suất để mở cái con van một chiều ra để cho khoang xylanh của nâng cần về hồi hả.Đó là ngụ ý của em bác xem có đúng thế không ạ

Quả đúng thế mà cụ
. Nên hỏi cụ đã check em nó chưa và áp ếch nó thế nèo ấy mà.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên