SYM Attila Elizabeth - xe tay ga cho phái nữ năng động

B
Bình luận: 223Lượt xem: 22,093

789456123

Tài xế O-H
Mình có một đứa em gái năm nay cũng 19 rùi, thấy nó đi cực quá nên muốn mua cho nó một chiếc xe, mà mình thì đang phân vân không bít mua xe số hay xe tay ga. Em gái mình thì thích chạy tay ga nó kêu đi xe số đạp số mệt hix hix, mọi ngừi tư vấn giúp mình với và sẵn giới thiệu vài chiếc xe nào hợp với con gái cho mình lun nha. Cảm ơn nhìu :D
mua nozza đi, chiếc này toát lên những nét sang trọng, chất lượng và thời trang thanh nhã bởi những đường nét và góc cạnh sắc nét và ấn tượng. :D

banhmi

Tài xế O-H
Mình rất thích cái màu và kiểu dáng của chiếc Attila Elizabeth nên tính mua một chiếc về di chuyển đi làm, mà mình thì rất là tệ trong lĩnh vực này :D nên mong ai đã từng đi qua chiếc này rồi cho ý kiến với ah??

dovey

Tài xế O-H
do thị hiếu và khả năng thanh toán của người việt nam thui, muốn chạy xe tay ga nhưng những chiếc như lx đẹp nhưng mà mắc vượt khả năng của nhiều người:)

yeu_xe

Tài xế O-H
do thị hiếu và khả năng thanh toán của người việt nam thui, muốn chạy xe tay ga nhưng những chiếc như lx đẹp nhưng mà mắc vượt khả năng của nhiều người:)
đúng là vậy đó, SYM đưa ra chiếc eli này đáp ứng dc nhiều ước muốn của mọi người là đi xe đẹp giá rẻ đó:))

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên