SYM Joyride đã xuất xưởng!!!

A
Bình luận: 155Lượt xem: 37,866

emthickSYM

Tài xế O-H
ỦA sao hà nội chưa thấy con xe này nhỉ hôm nay dao quanh các tiệm sym coi nó thế nao mà người ta bao chưa thấy gì hết :D họ còn không biết gì nưa :D

binhminhbkhn

Tài xế O-H
HÔM nay em cũng dạo quanh một vòng nhưng chưa tâhý gì cả nghe giang hồ đồn mấy ổng đang họp để thoếng nhất về giá cả ! và 10/10 này là chính thức đó mấy bác!

haibiu

<font color="red"><b>Hội trưởng hội ÍCH EO </b></f
Sao em chạy ngang Nguyễn Kiệm tìm hoài mà hok thấy gì hết vậy bác . Con này ra mà giá mềm mềm có lẻ sẻ qua mặt được AB luôn á .

Wanted

Xe Tăng
SO SÁNH 2 EM NÀY COI :D

theo em so sánh thì ca 2 chiếc này đều đẹp như nhau , nhưng chiếc SYM thì ra đường công an hok có bắt vì có 2 kính chiếu hậu con AB thì hok > hehe

autovn

Tài xế O-H
đính chính về SYM JOYRIDE!

theo thông tin mới cập nhật về thông số kỹ thuật thì sym joyride chỉ có 110 cc
tránh sự nhầm lẫn nhé các bác!

Wanted

Xe Tăng
Thấy chưa em dự định hok sai mà . Nhưng vẫn cứ chờ xem còn mấy ngày nửa thì biết giá chính xác thôi .

W

Wanbi

Khách
Còn mấy ngày nửa là có giá cho con Joyride goài . ráng mà chờ xem giá thế nào kiểu nay chắc SYM có thể qua mặt được Honda hay Yamaha hok mấy bác .

autovn

Tài xế O-H
ngày 10/10 có thể sẽ là lô hàng đầu tiên anh em trong diễn đàn có ai có thông số kỹ thuât thì post lên chia sẻ nha!:D

phongpt_pt

Tài xế O-H
phải coi lại thôi !!!!

Không biết ai trong số các Bác đang quảng cáo cho Đại lý 3s Bích Nương ở Nguyễn Kiệm . Tình hình là mình có ghé qua đó và chẳng thấy xe joyride đâu cả hỏi mấy tay bán xe thì chẳng biết, chỉ có xe joy thui.

Nghĩ cũng lạ . Trên trang web chính thức của SYM thì không thấy mà ở ngoài đã rùi.

Các bác phải nắm thông tin tốt thì mới nói nhé .

Dù sao thì cung mong có xe này để xe AirBlade down giá .

hochoi

Tài xế O-H
Không biết ai trong số các Bác đang quảng cáo cho Đại lý 3s Bích Nương ở Nguyễn Kiệm . Tình hình là mình có ghé qua đó và chẳng thấy xe joyride đâu cả hỏi mấy tay bán xe thì chẳng biết, chỉ có xe joy thui.

Nghĩ cũng lạ . Trên trang web chính thức của SYM thì không thấy mà ở ngoài đã rùi.

em cũng thấy 3S chưa có nhưng nghe giang hồ đồn thổi thì 10/10 này nó ra lò :D

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên

THÔNG TIN NÀY CHỈ LÀ NHỮNG THÔNG TIN MÀ THÀNH VIÊN ĐƯA LÊN ! SỰ XÁC THỰC VỀ NÓ LÀ KHÔNG CÓ ! NẾU CÓ RA ĐỜI THÌ SỚM MUỘN CŨNG SẼ CÓ TRÊN THỊ TRƯỜNG . CHÚNG TÔI MONG TẤT CẢ THÀNH VIÊN ĐƯA TIN CHÍNH XÁC TRÁNH GÂY HOANG MANG CHO NHIỀU ĐỐI TƯỢNG KHÁC NHẰM ĐẾN CHÚGN TA . CHÚNG TÔI KHÔNG CHỊU TRÁCH NHIỆM VỀ BÀI VIẾT NÀY CŨNG NHƯ NHỮNG HÌNH ẢNH MÀ CÁC THÀNH VIÊN ĐƯA LÊN VÀ ĐÓNG DẤU www.oto-hui.com
chúng tôi xin cảm ơn về tất cả các thành viên đã xây dựng diễn đàn và có những bài viết hay mới và lạ nưhng xin xác thự thông tin
còn việc website của chúng tôi ! không có một mối liện hệ với bất kỳ đại lý nào ,hay công ty nào đây chỉ là những thông tin mà các thành viên đưa lên ! xin chân cảm ơn góp ý của bác!

haibiu

<font color="red"><b>Hội trưởng hội ÍCH EO </b></f
em đang tính mua xe, nhưng kô biết ưu điểm nổi bật của nó là j nữa, khoang 30 chai thì em có thể, nhìn phong cách này cũng mới và sang nữa, SYM thì sản phẩm thừong chú trọng độ bền nhưng em thấy cái này cũng đẹp nữa

W

Wifi

Khách
Hinh như em nghe nói cái xe này nó có phun xăng phai hok mấy bạn . Cái này chắc sẽ ăn khách lăm đây .

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên