SYM Joyride đã xuất xưởng!!!

A
Bình luận: 155Lượt xem: 37,858

phongpt_pt

Tài xế O-H
vậy là đã có xe về đại lý của BICH NƯƠNG đường quang trung hồi chiều thấy 2 con màu đen và màu đỏ ! giá cả thì chính xác l;à 29.5 chai tuy có nhiều xê dịch từ các đại lý:D

29.5 Chai + Giấy tờ 2.5 Chai = 32 Chai (1 -> 3 Chai tiền HOT) = Trên dưới 35 Chai.

Nếu vậy thêm 4 Chai để lấy con AirBalde Fi luôn cho rùi .

autovn

Tài xế O-H
29.5 Chai + Giấy tờ 2.5 Chai = 32 Chai (1 -> 3 Chai tiền HOT) = Trên dưới 35 Chai.

Nếu vậy thêm 4 Chai để lấy con AirBalde Fi luôn cho rùi .

em vưa ra BÍCH NƯƠNG quang trung hỏi giá nó đưa ra là 32.5 chai nhìn cực kỳ thất vọng so với AIR BLAD THÌ MỘT TRỞI 1 VỰC ĐÚNG LÀ TIỀN NAO CUA NẤY

emthickSYM

Tài xế O-H
em vưa ra BÍCH NƯƠNG quang trung hỏi giá nó đưa ra là 32.5 chai nhìn cực kỳ thất vọng so với AIR BLAD THÌ MỘT TRỞI 1 VỰC ĐÚNG LÀ TIỀN NAO CUA NẤY

nhìn rất thô ! đó là nhận xeét của em . còn giá thì như vậy cũng max 32.5 chai
màu đỏ đen . chỉ thích mỗi cái công tắc bật yên nằm phí trên thôi!

Ngyễn Lê

Tài xế O-H
Nếu là 26 T thì có lẽ cạnh tranh được với AB FI .Còn 29 T5 thì cũng không rẻ , thà mua Nouvo 110 hoặc Hayate cho chắc cú vì các em này đã có thời gian thử thạ́ch .Nouvo mạnh mẻ ,trẻ trung hơi hao xăng nhưng mạnh,độ máy được. Hayate 125 chắc chắn mạnh hơn ,cũng không hao xăng hơn bao nhiêu nhưng là sản phẩm của Nhật, thuộc chiếu trên.
Người nào gan thì cứ chơi đại một em ,nhưng không nên mua giá cao ,lỗ càng thêm lỗ

bkhn

Tài xế O-H
sym joyride thô quá!

ngoài hà lội cũng đã xuất hiện nhưng cuũng thật vọng tràn trề ! xáu lắm giá cao wá

aladong

Tài xế O-H
bác nào có hình tự chụp về nó mà không phải quảng cáo của sym thì post lên em xem với nhẹ Thanks nhiều nhiệu Em đang tính sắm 1 con

hochoi

Tài xế O-H
bác nào có hình tự chụp về nó mà không phải quảng cáo của sym thì post lên em xem với nhẹ Thanks nhiều nhiệu Em đang tính sắm 1 con
HÔM NAY NHÓM PHÒNG VIÊN OTO-HUI ĐÃ TIẾP CẬN THỰC TẾ !
cũng có lời khuên cho bác là nó xấu lắm do chủ quán mê tín dị đoan nên không cho chụp hình anh em SẺ TÌM CÁCH KHÁC MỔ CON NÀY RA !

Wanted

Xe Tăng
Hum nay chạy ngang qua Cửa Hàng 3S BÍCH NƯƠNG trên đường QUANG TRUNG _ GÒ VẤP thấy con JOYRIDE trưng trên cửa hàng nên làm liều vào xin chụp vào pô post lên cho anh em xem và bình luận nhen . Cái giá con này 32.5 chai bao luôn giấy tờ . BÂy giờ mấy bác chém thoải mái nhé .

aladong

Tài xế O-H
HÔM NAY NHÓM PHÒNG VIÊN OTO-HUI ĐÃ TIẾP CẬN THỰC TẾ !
cũng có lời khuên cho bác là nó xấu lắm do chủ quán mê tín dị đoan nên không cho chụp hình anh em SẺ TÌM CÁCH KHÁC MỔ CON NÀY RA !

Cảm ơn bác, Em đang phân vân giữa con Nouvo 2 và con Hayate. Nghe tin ra con này mừng hết lối, nhìn hình thấy kiểu đẹp, ko tốn xăng mà nghe nói 29.5 chai
Hic hic, giờ không biết sao, tại em ở phan thiết mà con này thì ở đây chưa về tới, nghe mấy bác nói chắc bỏ mộng SYM ra sắm con Hayate quá . :37:

Wanted

Xe Tăng
Cảm ơn bác, Em đang phân vân giữa con Nouvo 2 và con Hayate. Nghe tin ra con này mừng hết lối, nhìn hình thấy kiểu đẹp, ko tốn xăng mà nghe nói 29.5 chai
Hic hic, giờ không biết sao, tại em ở phan thiết mà con này thì ở đây chưa về tới, nghe mấy bác nói chắc bỏ mộng SYM ra sắm con Hayate quá . :37:

Vậy thì bác còn chờ gì nữa lấy 1 con nào ưng ý nhất đi .

aladong

Tài xế O-H
So sánh Joyride && Hayate

Các bác cho ý kiến về so sánh giữa
con Hayate (Su) & con Joyride (SYM) nhé :

Em thấy 2 con này gần ngang cơ đấy .
Em cao 1m73
Nặng 64 kg đi chiếc nào hợp nhỉ ( Cao nhưng hơi ốm
)

sonmaster

Tài xế O-H
LÀ EM EM CHỌN CON NÀY

NHƯNG CŨNG PHẢI NGHĨ LẠI VÌ THÍCH AIR NHƯNG MẮC WÁ CÒN JOYRIDE CHƯA AI ĐI NÊN MÌNH NẰM BẤT ĐỘNG CHỜ COI ĐỘNG TỈNH

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên