TÀI LIỆU DAEWOO ESPERO

dtdk17
Bình luận: 8Lượt xem: 1,664

dtdk17

Tài xế O-H
Theo em bác nên đặt chủ đề là " Xin sơ đồ điện xe esperado " phản ánh đúng sự cấp thiết, thì có cao nhân vào ngay.
VÂNG
[MERGETIME="1413984828"][/MERGETIME]
Hình như bác vừa làm nó bị mất lửa do chết IC phải mà. còn điều hòa xe này thì đâu có dính ECU đâu bác.
ĐỘNG CỎ THÌ EM LÀM XONG RỒI.CÒN ĐH VÀ QUẠT GIÓ NỮA.EM CHƯA CÓ SƠ ĐỒ CỦA NÓ.NÓ CÓ ĐK TỪ ECU MÀ BÁC

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
HỌ CHẾ ĐH RA NGOÀI HẾT RỒI BÁC Ạ.KO QUA ECU NỮA.BÂY GIỜ EM MUỐN ĐI LẠI HẾT ĐIỆN CỦA NÓ.DÂY NHỢ HỌ CẮT LUNG TUNG QUÁ.EM LAAIJ KO CÓ SƠ ĐỒ CỦA NÓ
bác vẫn còn đủ các chi tiết: hộp điều hòa, cảm biến nhiệt độ (hình như loại này không có), cảm biến áp suất gaz... không? Nếu có thì hãy tính đi lại dây, bác ạ

dtdk17

Tài xế O-H
Hình như bác vừa làm nó bị mất lửa do chết IC phải mà. còn điều hòa xe này thì đâu có dính ECU đâu bác.
ĐỘNG CỎ THÌ EM LÀM XONG RỒI.CÒN ĐH VÀ QUẠT GIÓ NU
bác vẫn còn đủ các chi tiết: hộp điều hòa, cảm biến nhiệt độ (hình như loại này không có), cảm biến áp suất gaz... không? Nếu có thì hãy tính đi lại dây, bác ạ
VÂNG.VẬY EM LÀM THEO CÁCH CỦA EM VẬY.EM MUỐN NÓ THEO NGUYÊN BẢN,NHƯNG BÂY GIỜ CÓ KHẢ NĂNG LÀ KHÓ.VẬY EM SẼ LÀM THEO CÁCH CỦA EM VẬY.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên