Tài liệu FORD-RANGER (Bản tiếng việt và tiếng anh)

powercar
Bình luận: 8Lượt xem: 6,000

powercar

Tài xế O-H
Đây là tài liệu xe FORD-RANGER(bản tiếng việt và tiếng anh) em gửi lên các bác down về tham khảo nha. dưới dây là một số hình ảnh của tài liệu.
(Em mới vào diễn đàn những tài liệu em đưa lên ngoài mục đích đóng góp cho diễn đàn thêm sôi nổi-phong phú-phát triển.chứ không phải là đổi tên tài liệu của thành viên khác song đó đưa lên để nấy điểm rất mong các bác hiểu.)

namphuong007

Tài xế O-H
Mình đang cần sơ đồ mạch điện của ford ranger thấy cụ này đặt 200 điểm tưởng cụ có đầy đủ sơ đồ post lên cho anh em tham khảo.Ai ngờ tải về ko có gì cả.Mình xin góp ý với cụ powercar lần sau những tài liệu kiểu thế này cụ ko nên đặt điểm,hoặc nếu có đặt thì cùng lắm là 5 đến 10 điểm thôi nhé.Vì ko có gì quan trọng cả.

phuc@123gamil

Tài xế O-H
Đây là tài liệu xe FORD-RANGER(bản tiếng việt và tiếng anh) em gửi lên các bác down về tham khảo nha. dưới dây là một số hình ảnh của tài liệu.
(Em mới vào diễn đàn những tài liệu em đưa lên ngoài mục đích đóng góp cho diễn đàn thêm sôi nổi-phong phú-phát triển.chứ không phải là đổi tên tài liệu của thành viên khác song đó đưa lên để nấy điểm rất mong các bác hiểu.)
Bác nào có tài liệu xe ford ranger cho em xin với nguyenvanphuc.290498@gmail.com

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên