Tài liệu Honda Lead 125 2013

phuviet91
Bình luận: 88Lượt xem: 17,319

hung_king

Tài xế O-H
Ðề: Tài liệu Honda Lead 125 2013

Chỉ tội những người mới muốn học hỏi mở mang nhưng không đủ điểm đành ngồi nhìn mọi người vậy
thank for share

fangiacdi

Tài xế O-H
lead mới thấy sạc và bình thay liên tục .................ko sờ vào nên ko biết,,,,chỉ biết thấy khách mua accu 6 lùn thay suốt

K

khoai_kt

Khách
Chào bạn !!

Hiện tại mình đang làm đồ án về hệ thông phun xăng trên xe máy honda các xe đời 2013 . Tài liệu lead 2103 rất bổ ích với mình nhưng hiện tai mình không đủ số điểm để load , mong bạn có thể chia sẽ với mình . Mình thực sự đang cần tài liệu này , mong bạn có thể giúp mình . Nếu được mong bạn mail giúp mình qua địa chỉvietnguyen070590@gmail.com . Minh xin chân thành cảm ơn

K

khoai_kt

Khách
Ðề: Tài liệu Honda Lead 125 2013

Tài liệu hooo.....ot quá bỏng hết cả tay. Dù sao cũng cảm ơn bác đã dầy công xây dựng :37:
Chào bạn !!

Hiện tại mình đang làm đồ án về hệ thông phun xăng trên xe máy honda các xe đời 2013 . Tài liệu lead 2103 rất bổ ích với mình nhưng hiện tai mình không đủ số điểm để load , mong bạn có thể chia sẽ với mình . Mình thực sự đang cần tài liệu này , mong bạn có thể giúp mình . Nếu được mong bạn mail giúp mình qua địa chỉvietnguyen070590@gmail.com . Minh xin chân thành cảm ơn

vietnguyen3k

Tài xế O-H
Tài liệu HONDA LEAD 125 thiếu từ trang 1 đến trang 12 (thứ tự trong tài liệu là 4-1 đến 4-12) của hệ thống phun xăng điện tử PGM-FI. Đây là những trang rất quan trọng. Bạn up thêm dữ liệu còn thiếu nhé. Bởi vì với số điểm 500 để tải dữ liệu này thì dữ liệu cần phải đầy đủ.

yodu

Tài xế O-H
sang năm 2014! Bác phải hạ giá điểm xuống nha! hy vọng chờ lúc đó có thể down được!!

V

vitkon9x

Khách
Oi. Minh thay thick tài liệu nay jui dáy nhung k pit bao jò dủ diêm day. Haizzz

Tranhoaison

Tài xế O-H
Các bác ơi ! Giúp em cái ạ :
Em mới tham gia diễn đàn nên chưa hiểu lắm về cách tham gia ...đổ xăng là như thế nào ạ ? Và làm thế nào để xăng ? Mong các bác chỉ với !
Thanks !
[MERGETIME="1415342394"][/MERGETIME]
Chào các bác ..em mới tham gia diễn đàn nên không biết làm như nào để đổ xăng ? Các bác chỉ dùm em với ạ !
Thán các bác nhiều !
[MERGETIME="1415342401"][/MERGETIME]
Chào các bác ..em mới tham gia diễn đàn nên không biết làm như nào để đổ xăng ? Các bác chỉ dùm em với ạ !
Thán các bác nhiều !
[MERGETIME="1415342417"][/MERGETIME]
Thán các bác nhiều !
:)
[MERGETIME="1415342424"][/MERGETIME]
Thán các bác nhiều !
[MERGETIME="1415342436"][/MERGETIME]
Thán các bác nhiều !
[MERGETIME="1415342912"][/MERGETIME]
Thán các bác nhiều !
[MERGETIME="1415343005"][/MERGETIME]
Thán các bác nhiều !

Tranhoaison

Tài xế O-H
Chào cụ, cụ cố gắng tý nửa nhé, thật sự thì với số điểm đó không quá khó với mấy cụ...
Số điểm đó chính là sự nhiệt tình của cụ, chúc cụ mau có số điểm như ý muốn...
Cố gắng lên cụ nhé... :D
Bác daotayga ơi cho em hỏi cái ..em đang định tải tài liệu này về nhưng không biết có tải được không ..bởi em tải mấy tài liệu trước toàn không xem được thôi ...hay em sai chỗ nào bác nhỉ ?
[MERGETIME="1416402661"][/MERGETIME]
Chào cụ, cụ cố gắng tý nửa nhé, thật sự thì với số điểm đó không quá khó với mấy cụ...
Số điểm đó chính là sự nhiệt tình của cụ, chúc cụ mau có số điểm như ý muốn...
Cố gắng lên cụ nhé... :D
Bác daotayga ơi cho em hỏi cái ..em đang định tải tài liệu này về nhưng không biết có tải được không ..bởi em tải mấy tài liệu trước toàn không xem được thôi ...hay em sai chỗ nào bác nhỉ ?

Tranhoaison

Tài xế O-H
Cuốn tài liệu hay mà không đủ điểm..Buồn như con xe tàn![/quote
Cuốn tài liệu hay mà không đủ điểm..Buồn như con xe tàn!
Bác ở đâu ..có gần đến mình cho
[MERGETIME="1417088688"][/MERGETIME]
kiếm xăng lên tâm 500 mà tải đúng là lâu quá
Thực ra nếu bạn cố gắng thì khi đủ điểm bạn sẽ không phải dùng điểm để tải nữa ..vì khi đó đã có người cho bạn tài liệu rồi
[MERGETIME="1417088756"][/MERGETIME]
kiếm xăng lên tâm 500 mà tải đúng là lâu quá
Thực ra nếu bạn cố gắng thì khi đủ điểm bạn sẽ không phải dùng điểm để tải nữa ..vì khi đó đã có người cho bạn tài liệu rồi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên