Tài liệu Honda Lead 125 2013

phuviet91
Bình luận: 88Lượt xem: 17,385

Tranhoaison

Tài xế O-H
Chào cụ, cho đến thời điểm này thi diễn đàn đã ngừng cung cấp tài liệu bằng cách để lại Email cụ nhé..
500 điểm không phải là số điểm to đâu cụ ạ,,,cụ là thành viên mới nên có hơi khó khăn tý thôi, hãy cố gắng hơn nửa để dành được số điểm này nhé...chia sẽ cho nhau là điêu tốt đẹp nhất cụ ạ..
* Chú ý : Tránh tình trạng spam cụ nhé...
Thân chào cụ...
Bác daotayga nói rất đúng ...ở đời không ai cho không ai cái gì bao giờ ...muốn có tiền bạc phải lao động hăng say ...nếu ai cũng chưa đóng góp gì cho diễn đàn đã muốn có tài liệu thì diễn đàn nhanh đóng cửa lắm ...vì khi cần họ mí lên ..không chịu hỏi han ,,không muốn chia sẻ ...mà chỉ lên để lấy những thứ mình cần
Trên diễn đàn em thấy cũng có nhiều bác chỉ biết khi khó khăn thì hỏi ..nhưing khi xử lí xong không chịu chia sẻ cho anh em ...như vạy là ích kỉ ..chỉ biết mình ...:D

hornet599

Tài xế O-H
Chịu khó tìm kiếm với từ khóa "Tài liệu xe Honda Lead" thì sẽ ra có người cung cấp tài liệu với mức điểm chỉ 150 lít xăng thôi, còn ai vẫn chưa đủ thì in box tôi sẽ gửi cho.

wenshan

Tài xế O-H
Lại chạy để kiếm 500L, haiz, các cụ thông cảm e nhà ngèo mới vào nghề nên chưa biết kiếm xăng nhiều đành chạy lóc cóc để có thể có xăng.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên