Tài liệu sửa chữa hệ thống lạnh Thermoking X430 trên xe bus

C
Bình luận: 6Lượt xem: 3,771

cadenza

Tài xế O-H
Chào các anh.
Công ty em có 10 chiếc xe bus dùng hẹ thống lạnh Thermoking với lốc thermoking X430. Trước giờ mỗi lần hỏng lốc đều gọi thợ ngoài vào làm, vì bọn em chưa có kinh nghiệm loại lốc này. Bọn em cũng định sau này tự làm cho có kinh nghiệm nhưng chưa có tài liệu tham khảo. Có bác nào từng làm loại này chưa cho em hỏi làm có khó không, và có tài liệu thì cho em xin để tham khảo với.
Chân thành cảm ơn các bác.

minhduc1208

Tài xế O-H
làm xe bus thì không khó lắm đâu cụ ah.tài liệu thì cũng chẳng cần nhiều mà dòng xe của các cụ là xe gì anh em mới giúp cụ được chứ ah

Tỡn_tỡn

Tài xế O-H
Chào các anh.
Công ty em có 10 chiếc xe bus dùng hẹ thống lạnh Thermoking với lốc thermoking X430. Trước giờ mỗi lần hỏng lốc đều gọi thợ ngoài vào làm, vì bọn em chưa có kinh nghiệm loại lốc này. Bọn em cũng định sau này tự làm cho có kinh nghiệm nhưng chưa có tài liệu tham khảo. Có bác nào từng làm loại này chưa cho em hỏi làm có khó không, và có tài liệu thì cho em xin để tham khảo với.
Chân thành cảm ơn các bác.

Cụ cứ cho ae xin cái ảnh.Kiểu gì cũng giúp được cụ!

botaychamcom

Tài xế O-H
trước hết bác phải đọc qua tài liệu cơ bản về hệ thống điều hòa ko khí đã, phải nắm được cơ bản thì mới có thể làm được. e
cung làm điện lạnh xe 7 năm rùi, co gì khó khăn bác cứ đặt vấn đề không chỉ riêng em mà tất cả mọi người sẽ cố gắng giúp bác. thường thì xe bus lốc khá bền bác phải tìm hiểu kỹ nguyên nhân rùi mới thay lốc nhé!

cadenza

Tài xế O-H
Cảm ơn các anh đã quan tâm. Xe cua công ty em là Mercedes-benz universal star bus của Mai Linh. Hình thì em chưa có. Em cũng đã làm lạnh mấy dòng xe du lich rồi, chi có xe bus là chưa dám làm thôi. Mong các anh nhiệt tình giúp đỡ cho.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên