Tài liệu sửa chữa thân xe Honda CIVIC 2012 (Tiếng Việt)

buidinhduong
Bình luận: 59Lượt xem: 22,531

loinguyen842005

Tài xế O-H
Đây là tài liệu của cụ Aston_martin. Hiện tại diễn đàn mới chưa cập nhật đủ link topic nên em xin phép được đăng lại bài của cụ. Em lái xe không chính chủ mong cụ và mọi người thông cùng thông cảm !
Số điểm đặt em xin đặt lại theo đúng số điểm bên topic diễn đàn cũ

Tất cả các comment để mail xin tài liệu và spam kể từ giờ phút này sẽ xử lý vi phạm theo nội quy O-H !
Thân!
giảm bớt điểm đi cụ ơi.

trinhdinhtien84

Tài xế O-H
em mới download tài liệu 500đ kia bây giờ em muốn chia sẽ cho anh em free có được không ạ ? vậy có được coi là quy phạm nội quy không ạ.
bác đem tài liệu đó up lên mediafire rồi lấy link chia sẻ qua mail cho những người cần là không vi phạm. Bác có tài liệu nào hay cho tôi với nhé. mail trinhdinhtien640@gmail.com

Thealphaman

Tài xế O-H
em mới download tài liệu 500đ kia bây giờ em muốn chia sẽ cho anh em free có được không ạ ? vậy có được coi là quy phạm nội quy không ạ.
Em nghĩ cụ mà bị phát hiện là ra đảo đấy. Cái gì cũng có cái giá của nó, nên nỗ lực lao động để nhận lấy thành quả thì sẽ biết quý trọng thành quả hơn là dùng hàng chùa :V

NguyenHungHB

Tài xế O-H
Đây là tài liệu của cụ Aston_martin. Hiện tại diễn đàn mới chưa cập nhật đủ link topic nên em xin phép được đăng lại bài của cụ. Em lái xe không chính chủ mong cụ và mọi người thông cùng thông cảm !
Số điểm đặt em xin đặt lại theo đúng số điểm bên topic diễn đàn cũ

Tất cả các comment để mail xin tài liệu và spam kể từ giờ phút này sẽ xử lý vi phạm theo nội quy O-H !
Thân!
rất hay cụ àh . data cụ nhé

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên