tại sao hieuhoa lại có tên là hieucaosu

minhduc1208
Bình luận: 26Lượt xem: 2,742

Msn

<font color="red">ĐỘC THÂN TRƯỞNG BÀ</font>
- Em chẳng thấy ai như cụ. Đưa ra câu hỏi mà không loại trừ người biết đáp án.
- Mà em cũng chẳng thấy ai như chị MSN biết câu trả lời rồi thì từ từ để anh em còn chém chứ. Mấy khi được Spam.:)):)):))
Mà anh Hiếu đâu rồi mà chẳng thấy lên tiếng thế nhỉ?
Đáp án ai đi dự SN miền Bắc đều biết cả Msn không trả lời trước có người dành mất sao hihi

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Theo em thì bác ấy có nghề tay trái là Ủy Viên Tuyên Truyền Kê Hoạch Hóa Gia Đình ,chuyên đi phân phát Condom nên được giới thượng lưu đặt cho nghệ danh cao quý đó.=d>=d>=d>

hieucaosu

Tài xế O-H
Cụ cố thêm tý nữa là trúng phóc rồi đó :))
ác thiệt cố thêm tý nữa e chắc chết quá!

---------- Post added at 10:12 PM ---------- Previous post was at 10:10 PM ----------

Đáp án ai đi dự SN miền Bắc đều biết cả Msn không trả lời trước có người dành mất sao hihi

hay quá cảm ơn e nhé MSN a cứ tưởng là a đơn độc cơ!

---------- Post added at 10:14 PM ---------- Previous post was at 10:12 PM ----------

chẳng nhẽ là chuyện ấy =))
theo cụ là chuyện gì?e chuyên làm nghề nằm ngửa kiếm tiền đố cụ biết e làm nghề gì?:32::32::32:

minhduc1208

Tài xế O-H
nằm ngửa ăn tien có phải là nghề " con ve nằm trong cái ca không ah hay là cụ làm nghề sửa chữa oto vậy" anh hieucaosu đừng giận em nhe

OS

Đời là bể khổ!
Cho e chém tí với, cụ Hiếu đừng giận nhé, theo e nghĩ như này:
Hieuhoa: Đọc lên làm người ta liên tưởng đến nhiều vấn đề nhưng vấn đề liên quan đến hieucaosu thì chỉ có 1 là: chữ hoa trong từ hieuhoa nghĩa là "bán....:)):))" mà như vậy thì cần đến "...caosu":)):))

hieucaosu

Tài xế O-H
:)):)):)) vipphuc lâu không chém!chú chém quả này a pó tay!:77::77::77:
"phong ba bão táp không bằng ngữ pháp việt nam"

---------- Post added at 01:10 PM ---------- Previous post was at 01:10 PM ----------

mời ae chém tiếp?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên