Tặng từ điển ô tô chuyên nghiệp cho các bạn đã tham gia dịch bài

khoadongluc
Bình luận: 11Lượt xem: 3,870

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Chào các bạn đây là cuốn từ điển được chính những bậc thầy trên O-H biên soạn và chưa từng được công bố . Với 399 trang các bạn có thể đem in ra để tra cứu và sử dụng rất bổ ích bao gồm các từ và cụm từ thông dụng trong ngành kỹ thuật ô tô . Mặc địch file gửi lên Gồm 2 định giạng word và pdf . File word là file có thể chỉnh sửa được còn Pdf thì không . Các file word sẽ được cấp cho người có trách nhiệm kiểm bài !

Các thành viên trước đây đã tham gia vào 2 bài dịch trước hãy coment tại đây và để lại Email để nhận password nhé !
Xin cảm ơn các bạn !

ls600hybryd

Tài xế O-H
Chào các bạn đây là cuốn từ điển được chính những bậc thầy trên O-H biên soạn và chưa từng được công bố . Với 399 trang các bạn có thể đem in ra để tra cứu và sử dụng rất bổ ích bao gồm các từ và cụm từ thông dụng trong ngành kỹ thuật ô tô . Mặc địch file gửi lên Gồm 2 định giạng word và pdf . File word là file có thể chỉnh sửa được còn Pdf thì không . Các file word sẽ được cấp cho người có trách nhiệm kiểm bài !

Các thành viên trước đây đã tham gia vào 2 bài dịch trước hãy coment tại đây và để lại Email để nhận password nhé !
Xin cảm ơn các bạn !

Cụ đàm cho em xin 1 bản về ngâm cứu :D Mail của em lexusls600hsd@gmail.com
thank cụ nhiều

obirty

Tài xế O-H
Cho mình xin một bản được không? e-mail của mình là obirty@gmail.com
Mình không hiểu sao tài liệu 0 điểm mà minhg cũng không đủ điểm! Mình bị âm điểm! là thế nào để tẩy điểm âm bây giờ! bác khoadongluc giúp mình với!

minhduc1208

Tài xế O-H

Xin cảm ơn các bạn !
anh đàm cho em xin 1 phát nhé mail em là minhduc1208@gmail.com

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
em tham gia dịch được 1 bài thôi
bác cho em xin 1 bản được không ạ
mrha16390@gmail.com
thanks bác !

Cho mình xin một bản được không? e-mail của mình là obirty@gmail.com
Mình không hiểu sao tài liệu 0 điểm mà minhg cũng không đủ điểm! Mình bị âm điểm! là thế nào để tẩy điểm âm bây giờ! bác khoadongluc giúp mình với!

anh đàm cho em xin 1 phát nhé mail em là minhduc1208@gmail.com

cụ Đàm cho em xin một bản với nha...Mail em là macducthanh511@gmail.com. Cảm ơn cụ nhiều
đã gửi cho các bác !

thanhthe_2015

Mọi thứ đang ở phía trước !!!
Đây là từ điển dành tặng cho các thành viên đã tham gia dịch bài! Bác nào chưa tham gia dịch bài thì yêu cầu không để lại Mail và xin tài liệu nhé!

KingLove

♫ O-H ~ Quality Service.
Cho mình xin cái này được ko vậy ? email của mình nè tomoyo213@yahoo.com! Cám ơn trước nha !

cho em nữa được hok bác Đàm mail em nhokclassic@gmail.com

e nuả bác emall iloveyoutoo2416yahoo.com

Send em cuốn từ điển này với nhé! em ko gửi tin nhắn được, mạng báo excellent mà...

bác cho em xin một bản nhé thank bác mail của em : goldkey9x@gmail.com
Chỉ tặng từ điển cho những cụ nào tham gia dịch bài nhé.
Các cụ chưa tham gia, hãy cố gắng cho những bài dịch sắp tới.
Hiện tại cho BQT chưa sắp xếp được nhân sự đảm nhiệm cho mục này.(đưa bài + nhận và check bài dịch)
Nên vẫn chưa có bài mới.Nhưng sẽ có trong thời gian sớm nhất.Các cụ hãy chờ nhé..

born-@

Trai Nghèo Xứ Quảng
cụ ơi cho xin một bản em cũng đang tim hiểu vè oto ma nhiều từ chuyên ngành quá híc . mail của em là : xuannamvp@gmail.com. cảm ơn cụ nhé

cụ cho em xin 1 bản về em học vs.mail của em: hung_huong20@yahoo.com
cảm ơn cụ nhiều!!!

Cụ Đàm ơi, cụ cho em pass csi vụ từ điển với, em muốn dịch cùng anh em. E-mail của em: revo_78@yahoo.com

Bác Đàm xem có thể cho mình xin bản không ! email: laixesinhthai.ckgt01@gmail.com thanks bác !

Nếu chưa đủ điều kiện để được FREE tài liệu thì các cụ có thể dùng điểm load về tại đây ạh:

Cái gì mà có được không bằng công sức thì sẽ không thấy đáng quý đâu các cụ ạh. Chúc các cụ học tốt.:5:

born-@

Trai Nghèo Xứ Quảng
Ðề: Tặng từ điển ô tô chuyên nghiệp cho các bạn đã tham gia dịch bài

Cụ tặng cho em một bản nhé: Gmail thetruong.mms25@gmail.com. Cảm ơn cụ!
ĐÚng như tiêu đề! Tài liệu này chỉ dành tặng cho thành viên tham gia dịch bài. Mong cụ tuẩn thủ. nếu muốn load có thể load bằng điểm với link mà mình đã đưa phía trên. Những comment tương tự thế này sẽ bị xóa, không cần báo trước.
Thân ạ !

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên