Tên viết tắt các phần mềm liên quan đến Detroit Diesel

S
Bình luận: 3Lượt xem: 1,294

sushi

Tài xế O-H
Dạ em mới tham gia diễn đàn mong các cụ cố chiếu cho em tý ạ.
Em có tìm hiểu bên mảng phần mềm, còn nhiều bở ngỡ. Em thấy thắc mắc về một số phần mềm bên Detroit cụ nào hiểu giúp em cái ạ. Các phần mềm như: DDDL, DDRS, DDCT, DDDE, DDEC là phần mềm gì các cụ. Em cảm ơn ạ!

AKauto

Tài xế O-H
Chào cụ, em có biết DDDL là Detroit Diesel Diagnostic Link Là phần mềm chẩn đoán bên Detroit Diesel lúc trước bên em có hay dùng NexIQ đó cụ. Còn mấy cái mà cụ hỏi kia em cũng đặt gạch hóng thôi :D

obdvietnam

Tài xế O-H
Dạ em mới tham gia diễn đàn mong các cụ cố chiếu cho em tý ạ.
Em có tìm hiểu bên mảng phần mềm, còn nhiều bở ngỡ. Em thấy thắc mắc về một số phần mềm bên Detroit cụ nào hiểu giúp em cái ạ. Các phần mềm như: DDDL, DDRS, DDCT, DDDE, DDEC là phần mềm gì các cụ. Em cảm ơn ạ!
Chào cụ!
Đây là những phần mềm chuyên dùng cho các loại xe đầu kéo mỹ bác tham khảo thêm bài viết của cụ @hyundai tại đây

Còn một số thuật ngữ của cụ em xin ghi cho cụ như sau :

DDDL- Detroit Diesel Diagnostic Link
DDCT - Detroit Diesel Calibration Tool
DDEC - Reprogramming System Detroit Diesel
DDRS - Reprogramming System
DDDE - Detroit Diesel Drumroll Engineering
DET - Detroit Engineer Tool

Để kết nối phần mềm này và xe người ta dùng một thiết bị chuyên dụng bác có thể tham khảo thêm thiết bị sửa chữa đầu kéo
Kính chào bác!~

P/S nhà cháu cài những thứ này luôn luôn miễn phí cho anh em O-H và hướng dẫn sử dụng nhiệt tình hãy gọi 08.66.884.888 Bất kể lúc nào có thể để được hỗ trợ bác nhé !

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên