thảo luận mua máy tét đa năng nào vừa hợp túi tiền vừa bền vừa thông dụng

conghiep
Bình luận: 12Lượt xem: 1,381

antrungan

Tài xế O-H
bác muốn mua máy tét nhưng bác làm chuyên về phần nào hay làm tất cả ,nếu làm chuyên phần nào mua máy chuyên phần đó thì tầm đó tiền có nhiều lựa chọn hơn là mua loại tet được tất cả , máy tét riêng từng phần thì nó tét đc sâu hơn

conghiep

Tài xế O-H
cảm ơn các bác em làm điện xe tải - xe du lịch mà test thì phải đủ bộ phận chứ được cái này mất cái kia thì cũng như không test bác nhỉ
[MERGETIME="1429283203"][/MERGETIME]
Dưới 30t thì có nhiều cụ ạ. obdvietnam.vn cụ vào tham khảo nhé
cảm ơn bác
[MERGETIME="1429283212"][/MERGETIME]
cảm ơn bác
[MERGETIME="1429283218"][/MERGETIME]
cảm ơn bác

conghiep

Tài xế O-H
cũng được nhưng em thấy con này cấu hình hơi yếu chỉ hổ trợ 35 thay vì 55 dòng em thì em kết con boos v30 hơn trong OBD VN vì giá thành chỉ nhỉnh hơn mấy t nhưng được cái thấy thiện cảm hơn nhưng mua máy rồi chắc phải mất hai năm mới kiếm lại vốn huhu thật khổ cho con nhà nghèo muốn gì cũng không xong huu

thichthaoraxem

Học, Học nữa,...Học mãi
cũng được nhưng em thấy con này cấu hình hơi yếu chỉ hổ trợ 35 thay vì 55 dòng em thì em kết con boos v30 hơn trong OBD VN vì giá thành chỉ nhỉnh hơn mấy t nhưng được cái thấy thiện cảm hơn nhưng mua máy rồi chắc phải mất hai năm mới kiếm lại vốn huhu thật khổ cho con nhà nghèo muốn gì cũng không xong huu
Giá cả em không nắm rõ nhưng bên obd có đội ngũ chuyên sâu về máy, sau này quá trình dùng thì không chỗ nào hỗ trợ tận tình và chuyên nghiệp như OBD đâu. Hòi trước em dùng máy chẩn đoán khác nhưng giờ em Dùng MAXIDAS DS 708 giá thành bằng 1 nửa máy trước chức năng thì gần tương đương vì DS 708 không hỗ trợ tiếng việt nhưng với e nghĩ đó không là vấn đề lớn.

conghiep

Tài xế O-H
cảm ơn bác à vậy là bác có xài qua rồi phải. Bác cho em hỏi máy xài ổn định không và test chính xác không hả bác

phalaidat

Tài xế O-H
Mình đang dùng DS 708 kết qủa sử dụng là ok nếu cụ chuyên về dòng xe du lịch và tải nhẹ thì đó là lựa chọn rất tốt

tôi đã dùng nó được 1,5 năm được nhập từ OBD việt nam ,cũng là chỗ anh em OTO HUI lên sự hỗ trợ cũng như bảo hành và apdater rất tốt

về chất lượng của máy tôi không chê ở điểm gì vì là dòng máy đa năng lên có thể giúp ta làm được nhiều việc với kết quả chẩn đoán là chính xác ,nó cũng có thể cài chìa khóa và nhiều chức năng đặc biệt khác

cụ có thể vào youtuber để tham khảo các video do hãng sản xuất và anh em OH đưa lên để hiểu rõ hơn về sản phẩm này

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên