Thiết bị chống trôm xe máy

tantientayga
Bình luận: 8Lượt xem: 1,434

Wanted

Xe Tăng
Ðề: Thiết bị chống trôm xe máy

Cái con này báo hên xui bác ơi , đang ở Gò Vấp nhắn tin cho nó vui thì nó báo quận Tân Bình buồn thì nó báo ở Long An

tantientayga

trung tâm dạy nghề sửa xe

Bác pít cách làm công tắt bí mật để chống trộm ko? hướng dẫn e đy bác??

hì bác muốn làm chống trộm ct cho xe nào vậy nhỉ. nếu là xe số thì đơn giản thôi, nhưng nếu là xe tayga phun xăng thì căng đấy vì ko an toàn cho xe đâu. bác cứ kiếm 1 công tắc nào đó nhỏ gọn và an toàn thì bác c6u như sau.
1 dây mát sườn 1 dây kích , khi bật ct thì mát chạm kích ko cho nổ máy được vậy là ok.
còn xe phun xăng thì đùng làm vậy nhé, mà tách đôi dây kích ra và câu vào mỗi dầu 1 dây của công tắc chống trộm vậy mới an toàn. còn bác muốn gắn ở đâu thì tùy bác miễn sao bác cho là kín ko ai biết là được ,
chút kinh nghiệm nhỏ xin chia sẻ ,

quangba1102

Tài xế O-H

1 dây mát sườn 1 dây kích , khi bật ct thì mát chạm kích ko cho nổ máy được vậy là ok.
còn xe phun xăng thì đùng làm vậy nhé, mà tách đôi dây kích ra và câu vào mỗi dầu 1 dây của công tắc chống trộm vậy mới an toàn. còn bác muốn gắn ở đâu thì tùy bác miễn sao bác cho là kín ko ai biết là được ,
chút kinh nghiệm nhỏ xin chia sẻ ,
Cái con này báo hên xui bác ơi

tantientayga

E chạy xe số Dream?dây kích là dây kích của IC hả bác? bác chỉ giúp lun dây đó nằm ở chỗ nào vậy? cảm ơn

bác tháo miếng ốp sườn bên phải ra, là thấy cục IC có 5 dây ,nằm ở đó cùng role chớp nhan 2 dây.
và dây kích có màu ,xanh dương sọc vàng , hoặc xanh dương sọc trắng. bác trích 1 chút ra rồi câu thêm 1 dây của ct ct vào , và 1 dây còn lại của ct ct thì bác cho vào mát sườn. khi bật ct ct thì mát sẽ chạm vào kích ngăng ko cho nổ máy . hoặc bác cũng có thể câu vào dây đen sọc trắng cũng được , nếu ko thích câu vào dây xanh dương sọc

hung dong anh

Tài xế O-H

Bạn Tantientayga tư vấn như vậy là đúng rồi nhưng vị trí chỗ để IC trên xe ĐR là ở bên cốp trái của xe nếu mình ngồi trên xe còn nếu là xe 81 , 82 thì mới là ở bên phải nhé .

tantientayga

Bạn Tantientayga tư vấn như vậy là đúng rồi nhưng vị trí chỗ để IC trên xe ĐR là ở bên cốp trái của xe nếu mình ngồi trên xe còn nếu là xe 81 , 82 thì mới là ở bên phải nhé .

ù mình sin lỗi . mình nhầm lẫn giữa tay phải và tay trái . hiiii22

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên