Thiết kế áo đồng phục OTO-HUI

anhbinhpro
Bình luận: 58Lượt xem: 5,483

huydemi

Tài xế O-H
được đó bác em kết cái màu đen này nhìn rất nam tính.bác cho cái giá luôn làm sao mua đc
Mẫu này các bác thấy sao :))

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Em "duyệt " mẫu áo này anh Bình nhé.:8: ,nhưng em thích những chỗ màu cam đổi thành màu xanh lá cây đậm hơn.Nhìn nam tính và sạch sẽ hơn.Vừa hí húi định thiết kế 1 cái nh loay hoay mãi chẳng có ý tưởng gì.

anhbinhpro

O-H Daklak
Em "duyệt " mẫu áo này anh Bình nhé.:8: ,nhưng em thích những chỗ màu cam đổi thành màu xanh lá cây đậm hơn.Nhìn nam tính và sạch sẽ hơn.Vừa hí húi định thiết kế 1 cái nh loay hoay mãi chẳng có ý tưởng gì.

Đã thử thay đổi màu cam thành màu xanh ,nhưng khi lên thì thấy tối quá,chỉ thấy màu cam là có điểm nhấn nhất ,còn các bác khác đâu ,mấy bác thiết kế đi chứ

haiauauto

Tài xế O-H
em đã sữa lại nhưng thấy màu đỏ không nổi bằng màu cam.Mấy bác coi rồi góp ý nhé

đây là mẫu màu cam

đây là mẫu màu đỏ

PNTQ

Tài xế O-H
em đã sữa lại nhưng thấy màu đỏ không nổi bằng màu đen.Mấy bác coi rồi góp ý nhé

đây là mẫu màu cam

đây là mẫu màu đỏ
theo em thấy mẫu áo này là hợp lý còn các bác thì nghĩ sao ? nhưng em có chút ý kiến nhe thé này, trong khung của chữ. kết nối cộng đồng ô tô việt, ta có nên in một nhóm người bắt tay nhau trong khung đó không nhỉ các bác ?

MyPower

Tài xế O-H
Em xin góp thểm một ý kiến. Nếu ta cho thêm hàng chữ tên của thành viên trên diễn đàn tại một vị trí nào đó thì anh em sẽ dễ nhận ra nhau hơn.

ALIBABON

LÀM VIỆC VÌ ĐAM MÊ HỌC ?
:cp sắp có áo mới mặc rồi !

Trong cái nền đen đó nên để tên khoadongluc vào :D như vậy mới chuẩn:5: thành viên đang nắm tóp 1 của Diễn đàn :d

Hoặc là Ôtô cho dân ô tô mặc, còn Xe Máy cho dân xe máy mặc, còn không để gì hết là cho dân bán xe mặc :27:

anhbinhpro

O-H Daklak
Tình hình là tới hôm nay đả có 3 mẫu được gởi lên,các thành viên khác đâu hết rồi ,các bác thể hiện tài thiết kế đi chứ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên