Thông báo khẩn cấp : Server Oto-Hui bị tấn công băng DDos

khoadongluc
Bình luận: 4Lượt xem: 1,204

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Thưa toàn thể anh em trên O-H!
Vào lúc 9h sáng hôm nay diễn đàn đã bị tấn công với 1 lượng DDos rất lớn làm toàn bộ Server tê liệt hoàn toàn . Đây không phải là lần đầu tiên bị tấn công kiểu này nhưng đây là đợt tấn công phải nói là quy mô nhất từ trước đến nay . Chúng ta đang cố gắng khắc phục và tìm hiểu thêm nguồn gốc của đợt tấn công lần này . Đến nay 14h50 phút diễn đàn đã bắt đầu hoạt động trở lại nhưng nguy cơ vẫn còn .
Thưa anh em !
Về bản chất diễn đàn chúng ta là một diễn đàn phi thương mại và phi lợi nhuận . Chúng ta không công kích hay đả kích bất cứ tổ chức nào trong cũng như ngoài ngành ô tô . Ngày hôm nay diễn đàn bị tấn công nhưng thực sự chúng ta vãn chưa hiểu nguyên nhân vì sao . Qua thông báo này thay măt cho BĐH O-H gửi thông điệp đến nhứng cá nhân, tập thể đang tấn công diễn đàn xin ngừng lại . Chúng tôi thực sự chỉ là nhứng người hoạt động trong ngành ô tô và không quá hiểu biết về Công nghệ thông tin . Nên rất mong các bạn ngừng nhứng hành động này !

Trân trọng!

auto.is250c

Tài xế O-H
Theo tôi nghĩ :Đây chắc là hành động ghen ăn tức ở chứ cạnh tranh gì đây là nơi anh em hoc hỏi trao dồi kỹ thuật với nhau có gì mà pải làm vậy nhỉ , cũng có thể những thành viên ko muốn cống hiến mà lại muốn có những tài liệu ở đây xin ko được nên phá thôi. O - H là nơi mà anh em trao đổi với nhau về tài liệu và kinh nghiệm sửa chữa có gì đâu mà họ phải phá hoại nhỉ .
:77::77::77::77::77::77::77::77::77::77::77::77: mong các bác giỏi cntt đừng phá nữa

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên