Thông báo về việc thanh lọc Mod chất lượng O-H lần 1.

khoadongluc
Bình luận: 8Lượt xem: 1,461

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Sau một thời gian theo dõi về tình hình hoạt động và các vấn đề hỗ trợ . Nhằm mục đích xây dựng 1 diễn đàn chất lượng , và mang lợi ích đến cho toàn thể các bạn thành viên . Chúng tôi đã xem xét và theo dõi diễn biến hoạt động của khá nhiều Mod, Smod hiện đang hoạt động trên diễn đàn . Và dựa vào những tiêu chí bên dưới để xét duyệt Mod cho Diễn đàn. Thời gian xét sẽ bắt đầu kể từ ngày hôm nay 25/07/2012 và kết thúc vào ngày 30/07/2012 Các thành viên nằm trong diện xét bao gồm :
1. otohui
2. autokiennt.tb
3. autost
4. bamboo
5. datauto
6. gravitataurus
7. haiauauto
8. huynhlong
9. nguyenhung
10. sxgmdn
11. TimTam

Một số tiêu chí đánh giá

I. Trách nhiêm :

1. Thành viên là mod phải là người đang hoạt động trong lãnh vực ô tô bao gồm : Sinh viên , giảng viên , kỹ thuật viên sửa chữa , đại lý ô tô , các hãng , các gara ô tô
2. Đã là mod có nghĩa là bạn đã đồng ý với việc tham gia và phát triển diễn đàn Oto-Hui (O-H) , Điều này có thể làm ảnh hưởng đến thời gian , công việc và nhiều thứ khác của bạn
3. Tuân thủ dựa trên nguyên tắc tôn trọng sự phát triển và chiều hướng phát triển của diễn đàn . Dựa trên quan điểm tôn trọng lẫn nhau bằng cách : khi không có thời gian , điều kiện tham gia diễn đàn nên vào phòng họp và thông báo cho BQT biết để nhằm sắp xếp nguồn nhân lực MOD hiện tại
4. Đã là mod bạn thừa hiểu về vấn đề chất lượng bài viết , thời gian hoạt động cũng như lượng thời gian tham gia diễn đàn
5. Không đăng ký mod nhằm mục đích khác ngoài mục đích xây dựng diễn đàn

II. Quyền lợi :

- Là mod bạn sẽ có đầy đủ quyền hạn để xử lý 1 thành viên , 1 bài viết , và 1 chuyên đề nào đó
- Là mod bạn được cung cấp tài khoản VIP Trên trang dữ liệu của O-H tại địa chỉ : http://data.oto-hui.com/
- Là mod bạn sẽ là thành viên của cộng đồng ô tô trên O-H , Bạn sẽ nhận được đầy đủ sự hỗ trợ về kỹ thuật , về kinh nghiệm , về các vấn đề khó khăn trong công việc mà bạn đang mắc phải , của toàn thể những anh em Mod khác .
- Là Mod bạn nhận được sự hỗ tối đa về mặt tài liệu , Phần mềm , và các vấn đề liên quan trong công tác sửa chữa ô tô , xe máy , máy công trình.

Duyleauto

Tài xế O-H
Các anh em đã mạnh tay đăng kí trở thành Mod thì hãy cố gắng phát huy tình thần nhiệt huyết của mình, tránh trường hợp đem con bỏ chợ. Nếu có công chuyện, hay cảm thấy diễn đàn không đủ độ nóng để tham gia thường xuyên hay cảm thấy chán chường thì cứ mạnh tay đề bạt hủy chức.

Đề nghị sau thời gian này không có những phản hồi từ những mod này thì chuyển màu nick hết và tuyển thêm nhân lực chất lượng để phát triển.

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Đã xử lý danh sách đợt 1 và quyết định như sau :
Các thành viên đã tham gia đóng góp nhiều cho diễn đàn như nguyenhung,haiauoto, sẽ trở về với nhóm Bạn bè của diễn đàn! khi có đủ điều kiện, thời gian tham gia sẽ phục hồi nguyên chức vụ. Còn các thành viên sẽ ngừng mod của diễn đàn kể từ ngày hôm nay!

Danh sách các thành viên kế tiếp bao gồm :
1. Nguyencuong_CK5
2. Astonmatin

Hưng Fi

Tài xế O-H
Em thành thật xin lổi vì không đã cống hiến cho diển đàn được tốt em thành thật xin lổi .Em sẽ không vào diễn đàn nữa kễ từ ngày hôm nay . Tạm biệt oto-hui.com .Chúc oto-hui thành công tốt đẹp

boyhaiphong_86

Tài xế O-H
em xin ủng hộ . em ủng hộ không phải là vì ai đó được trở thanh Mod hay ai bị cách chức mod trên diễn đàn, mà em ủng hộ về sự cải cách trong lực lượng ban quản trị và những thành viên có trọng trách điều hành. tfheo suy nghĩ của rieng em thì trong tất cả các lĩnh vực nói chug và trong diễn đàm mình nói riêng muốn phát triển tốt thì yếu tố quan trọng nhất là lực lượng nòng cốt phải tốt...Sự cải cách chính là sự loại bỏ những cái cũ không phù hợp và thay bằng cái mới thuận với xu hướng phát triển hiện tại của diễn đàn hơn. và cug là suy nghĩ của riêng em,những thành viên bị cách chức mod ngày hôm nay quả thật là 1 tin buồn, nhưng chúng ta vẫn nên ghi nhận sự đóng góp của các bác ấy vì sự cố gắng trong thời gian qua.các bác nào vinh dự được lên chức thì quả thật là 1 tin vui vì sự đóng góp của các bác đã được bqt ghi nhận,nhưng đây cũng là 1 sự thử thách của các bác.em móngau lần cải cách này sẽ phải mất 1 thời gian dài để chúng ta mới phải cải cách thêm 1 lần nưa. cuối cùng em xin kính chúc các bác trong bqt luôn mạnh khỏe và công tác thật tốt nhé

thanhthe_2015

Mọi thứ đang ở phía trước !!!
Em thấy trong danh sách có nhiều bác đã có 1 thời gian đóng góp cho diễn đàn rất nhiều! Liệu chăng ta làm 1 cái gì đó hoặc 1 chức danh nào đó để cảm ơn quá trình đóng góp của các bác ấy! :D

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Em thấy trong danh sách có nhiều bác đã có 1 thời gian đóng góp cho diễn đàn rất nhiều! Liệu chăng ta làm 1 cái gì đó hoặc 1 chức danh nào đó để cảm ơn quá trình đóng góp của các bác ấy! :D
Hầu hết các anh em tích cực đều được chuyển về nhóm VIP và có màu nick nâu để phân biệt . Bất kể lúc nào những thanh viên này muốn quay lại làm mod và có nhiều thời gian hơn cho diễn đàn sẽ được trả lại chức danh này ! Cũng nên có sự thay đổi để diễn đàn phát triển!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên