Thước lái kia morning slx 2008

L
Bình luận: 25Lượt xem: 11,477

Kiendan85

Tài xế O-H
Xe kia morning slx 2008 của em đi vào gara kiểm tra họ bảo bị dơ thước lái, em bảo khắc phục nhưng họ bảo nên thay mới vì khắc phục đóng bạc vào không triệt để được tiếng kêu. Em xin hỏi các bác liệu không thay mà khác phục được không, cách khắc phục như thế nào và khắc phục ở đâu, giá cả thế nào ạ . Em ở quốc oai hà nội. Xin chân thành cảm ơn các bác ạ
Dòng này đóng bạc OK ma bác

tienphatoto

Tài xế O-H
dòng này e thay mây con dồi.. đóng lại bạc và bảo rưỡng lại thì cũng im được nhưng ko được lâu .. e tháo ra mà con nào răng thước kem thi e vẫn tư vấn khach thay thước mới cho tôt cả 2 bên.. tháo ra răng thước vẫn ngon thi đóng laj bặc cũng được nhưng vẫn phải nói rõ với lái xe để chánh vấn đề trục trặc thời gian về sau

Longhighlander

Tài xế O-H
Xe kia morning slx 2008 của em đi vào gara kiểm tra họ bảo bị dơ thước lái, em bảo khắc phục nhưng họ bảo nên thay mới vì khắc phục đóng bạc vào không triệt để được tiếng kêu. Em xin hỏi các bác liệu không thay mà khác phục được không, cách khắc phục như thế nào và khắc phục ở đâu, giá cả thế nào ạ . Em ở quốc oai hà nội. Xin chân thành cảm ơn các bác ạ[/QUOTE. bên e chuyên nhận xử lý căn bệnh này( tất cả các xe có trợ lực điện đều bị sau khoảng 10 vạn km tuy ng đi các cụ nhé) e đã sản xuất ra cả bạc nhựa thước lái morning 2008,i10 đời đầu, acen 2011 dùng chung,e có bán bạc cho cả gara nhé(hiện tại các gara vẫn lấy bạc bên e) giá cả nhu sau xử lý cụm moto trợ lực va thước lái bao gồm thay cả bạc thước lái là 1,2tr bảo hành 1năm với xe tư nhân,6 tháng với taxi, nếu chỉ xử lý mình thước lái(cả thay bạc nhựa) là 450k, thay thế gì khác tính riêng các cụ nhé? E cũng xử lý cho rất nhiều cụ mợ bên kmfc rồi , đc của e gara long thành khu tái định cư x2a yên sở hoàng mai HN (sau toà nhà hateco28 tầng) 0979031771

Davidson

Tài xế O-H
bên e chuyên nhận xử lý căn bệnh này( tất cả các xe có trợ lực điện đều bị sau khoảng 10 vạn km tuy ng đi các cụ nhé) e đã sản xuất ra cả bạc nhựa thước lái morning 2008,i10 đời dầu, acen 2011 dùng chung,e có bán bạc cho cả gara nhé(hiện tại các gara vẫn lấy bạc bên e) giá cả nhu sau xử lý cụm moto trợ lực va thước lái bao gồm thay cả bạc thước lái là 1,2tr bảo hành 1năm với xe tư nhân,6 tháng với taxi, nếu chỉ xử lý mình thước lái(cả thay bạc nhựa) là 450k, thay thế gì khác tính riêng các cụ nhé? E cũng xử lý cho rất nhiều cụ mợ bên kmfc rồi , đc của e gara long thành khu tái định cư x2a yên sở hoàng mai HN (sau toà nhà hateco28 tầng) 0979031771
Việc đóng bạc và căn chỉnh này mất khoảng thời gian bao lâu bác ưi?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên