Tiếng hú ở xe dream

T
Bình luận: 18Lượt xem: 20,059

aminhky5

Tài xế O-H
Ðề: Tiếng hú ở xe dream

Bác ra chợ Tân Thành mua 1 nồi mới khoảng 250k họ bao mình không hú thay vào là hết nếu muốn ngon thì mua bộ nồi apha giá gấp đôi, bộ nồi của bác cặp nhông hú mòn rồi không hú thì cũng bị hước à bác bỏ đi chạy nghe nhức đầu lắm, chúc bác thành công nhé.

phamnam89

Tài xế O-H

Đúng rồi bác.bánh răng của nồi trước đoạn ăn khớp với nồi sau chạy lâu ngày mòn nên hú thôi

aminhky5

Tài xế O-H

Nồi DH cup thì thay cặp nhông, nhưng DR Wave thì thay cả bộ có luôn chuôn 3 càng, thay vào hết liền à....có tiền thì xài apha di....

thachthiennhan

Tài xế O-H

Nếu bạn muốn thay cặp nhông hú thì qua bên cty mình có hàng nhập từ honda indo về giá 750
phutungchinhhieu.com bạn có thể tham khảo thêm trên wed

phongtran2008

Tài xế O-H

Lời khuyên là ko nên mua nồi wave @ vì ko được bao hú bao dọng mà giá thì lại cao. Hên xui lắm.
Mua cái vừa túi tiền mà được bao thì an toàn hơn.

phongtran2008

Tài xế O-H

Nếu bạn muốn thay cặp nhông hú thì qua bên cty mình có hàng nhập từ honda indo về giá 750
phutungchinhhieu.com bạn có thể tham khảo thêm trên wed

Cty Thiên Nhẫn là một nơi các bạn có thể tin tưởng. giá có hơi cao hơn thị trường 1 chút nhưng được cái an tâm.
(tôi cũng chỉ là khách hàng, ko có quen biết gì với Thiên Nhẫn)

D

dinhkt

Khách

Bác ra chợ Tân Thành mua 1 nồi mới khoảng 250k họ bao mình không hú thay vào là hết nếu muốn ngon thì mua bộ nồi apha giá gấp đôi, bộ nồi của bác cặp nhông hú mòn rồi không hú thì cũng bị hước à bác bỏ đi chạy nghe nhức đầu lắm, chúc bác thành công nhé.
Bánh răng hộp số bị vấn đề rồi, thay là hết ngay

synguyen1992

Tài xế O-H
Bạn chỉ cần thay bộ nhông hú loại 1 chừng 150k. Giữ lại đế bốn chân, bông sen, ba càng. Ra tiệm kêu nó làm ba càng mới, canh nồi sau 19.5. Thế là ráp vô, canh nhông hú là xong.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên