Tìm gara học việc ở đà nẵng

D
Bình luận: 22Lượt xem: 8,402

MITSUBISHITU

Tài xế O-H
nếu muốn học việc thì xuống gara Oto Ninh ở đường tôn Đức thắng.. ở đó xe nhiều..làm thường xuyên..có một số bác lớn tuổi tay nghề cao

levanan

Tài xế O-H
nếu muốn học về ôtô con bạn có thể tham khảo các gara lúc trước mình từng học qua : bách khoa motor ( đường nguyễn hữu thọ), gara bến thành ô tô ( nguyễn hữu thọ), gara hải phú qúi ( duy tân - nguyễn hữu thọ) , các gara này học việc khá ổn đấy bạn, nhưng tiến bộ tới đâu là do mình thôi, nghề này xác định là hơi cực khổ đấy.

Denvey

Tài xế O-H
nếu muốn học về ôtô con bạn có thể tham khảo các gara lúc trước mình từng học qua : bách khoa motor ( đường nguyễn hữu thọ), gara bến thành ô tô ( nguyễn hữu thọ), gara hải phú qúi ( duy tân - nguyễn hữu thọ) , các gara này học việc khá ổn đấy bạn, nhưng tiến bộ tới đâu là do mình thôi, nghề này xác định là hơi cực khổ đấy.
cực khổ mình chịu đc, để mình đi hỏi thử, cám ơn bạn nhiều nha.

Xunggg

Tài xế O-H
a cho e hỏi là học ở đó người ta có nuôi ăn ở ko a

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên