Toyota. Camry 2.4 máy nổ rung giật

T
Bình luận: 30Lượt xem: 6,896

Tranhuutien

Tài xế O-H
Chuyện là thế này e đang làm con camry bị thổi roan nắp máy e lắp xong thì máy nổ rung dật e đã kiểm tra xu pắp và rà xu pắp rất kỉ rồi ạ nhưng vẫn ko được cắm máy test vào thì ko có lỗi gì cả nhưng chỉ nổ ga lên ti mới bị thui ạ còn tình trạng xe chạy ngoài đường trường vẩn bình thường ạ
Mong các cụ có nhiều kinh nghiệm chỉ giúp e với ah

tailieusuachua

Tài xế O-H
Bác kiểm tra xem có bị luồn khí ở chỗ nào ko?họng hút or mấy đường thông hơi trên động cơ á. Kiểm tra xung quanh trước kỹ đã rầu chúng ta đi sâu hơn.

Tranhuutien

Tài xế O-H
Bác kiểm tra xem có bị luồn khí ở chỗ nào ko?họng hút or mấy đường thông hơi trên động cơ á. Kiểm tra xung quanh trước kỹ đã rầu chúng ta đi sâu hơn.
Mình kiểm tra rất kỉ trước đay thì mình cũng hok rỏ là xe đã bị tình trạng này hay chưa. Nhưng khi vào thì xe đã thổi roan mặt máy xong mình tháo ra thì thấy xéc men bị hở mình thay xéc men.tình trạng xe chạy rất bình nhưng lâu lâu nó chỉ hơi dực một chút rất khó

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Chuyện là thế này e đang làm con camry bị thổi roan nắp máy e lắp xong thì máy nổ rung dật e đã kiểm tra xu pắp và rà xu pắp rất kỉ rồi ạ nhưng vẫn ko được cắm máy test vào thì ko có lỗi gì cả nhưng chỉ nổ ga lên ti mới bị thui ạ còn tình trạng xe chạy ngoài đường trường vẩn bình thường ạ
Mong các cụ có nhiều kinh nghiệm chỉ giúp e với ah
Tua máy bao nhiêu?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên