toyota zece nóng máy vòng tua không nên khỏi 2000v/p

M
Bình luận: 11Lượt xem: 675

mrdp

Tài xế O-H
em đang gặp con zece khi nhiệt độ nên 80-90 độ đi không nên nổi 2000v/p bệnh ngày một nặng mấy hôm nay thêm bệnh khi ga không nên cứ đè ga nà chết buông ga thả trôi khoảng vài mét đạp ga lại nên đi vài trăm mét bi lại đèn check không báo sáng mong các bác tư vấn.

tailieusuachua

Tài xế O-H
bác đã tiến hành kiểm tra gì chưa?khi xe xe có tải hay ko tải,và thời gian bị lúc nào vậy bác,và hồi giờ xe đã làm ở đâu chưa,bị như vậy bao lâu rồi?

thaiquangan.hp83

Tài xế O-H
nhiệt độ tầm 80- 90 là cũng bình thường thôi.. chưa phai nóng máy ..bác đã thử lúc máy nguội đạp ga có lên đc ko.. bác đã làm j rồi thông báo cho a e biết mới chem đc chứ..

mrdp

Tài xế O-H
con này bơm xăng buzi đã thay hơi tốt mới thay lại séc măng ông khách bảo đi đêm thi không bị có thể trời mát hơn đi ngày khoảng 60km quãng đường là bắt đầu phát bệnh nhiệt độ bình thường nước không thiếu không sôi em nghi tại cụm ic nhưng vẫn chỉ là nghi vấn chưa phán thay bởi nhà không có .

tailieusuachua

Tài xế O-H
bơm xăng,bugi hơi tốt là sao hả bác?bơm xăng bác mới thay luôn hả?bác xem lại phần bơm xăng xem thế nào,áp có đủ ko? còn hiện tượng còn lại bác kiểm tra bobin như thế nào ?

xe LU

Tài xế O-H
Mình nghĩ bác nên kiểm tra ngay và luôn áp lực xăng khi đang chạy thử xe mà phát bệnh ấy. Lúc đó mình mới có thể thu hẹp được khoanh vùng

baotohalong62

Tài xế O-H
bạn đã thay bơm xăng rồi bạn kiểm tra lại đoạn ống cao su ngay trên bình xăng .mình nghĩ bạn lắp bị xoắn ống cho dù có thay bơm mới cũng bị như thường.bạn kiểm tra lại xem sao nhé mình đã gặp rồi chúc thành công.

balong_autotn

Tài xế O-H
lúc ga ko lên bác thử vừa ga vừa mồi cho em nó ít xịt chế xem có lên ko.nếu lên chứng tỏ do xăng còn ko lên thì chuyển hướng sang cái khác.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên