trọn bộ bài giảng điện tử lí thuyết ô tô - ĐHSPKT TPHCM

N
Bình luận: 7Lượt xem: 6,122

nguyenhung

Tài xế O-H

dinhspkt

Tài xế O-H
em học spkt mà có bao giờ thầy mang ra dạy đâu! hihi! những cái này đều có trong giáo trình cả! chỉ là làm powerpoint thôi! hihi! học mà chiếu powerpoint thì nhà trường rất hoan nghênh vì có nhiều thóc vào kho! hehe!
nhưng dù sao củng cảm ơn bác! =d>

nguyenhung

Tài xế O-H
em học spkt mà có bao giờ thầy mang ra dạy đâu! hihi! những cái này đều có trong giáo trình cả! chỉ là làm powerpoint thôi! hihi! học mà chiếu powerpoint thì nhà trường rất hoan nghênh vì có nhiều thóc vào kho! hehe!
nhưng dù sao củng cảm ơn bác!
cái này là đồ án tốt nghiệp của mấy đứa bạn cùng lớp bác à.
mà mấy thầy lấy để giảng dạy

dinhspkt

Tài xế O-H
không biết cái này bác lấy đâu ra hay bác học sư phạm kỹ thuật thì em không biết! chứ cái này sinh viên ngành ôtô sư phạm kỹ thuật xin là thầy cho không suy nghĩ đâu bác a! bác lại úp lên đây đòi bài viết thì khổ cho anh em mới gia nhập O-H quá!!!

phanvancuoc

Tài xế O-H
bác cho em 1 bản nhé .mail em vanthang7b@gmail.com
em cảm ơn bác trước .không đủ vốn nên bác thông cảm cho em nhấ .em đổ xăng đều đều cho bác sau
nói thật em ghét nhất những người chuyên đi xin tài liệu kiểu như cụ đó.còn về chủ thớt sao ko có trách nhiệm gì hết vậy?bọn em cần nên mới đổ xăng tải về mà link bị die rồi bác ạ?bác nên xem lại và giải quyết cho bọn em với đi ạ?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên