Tư vấn mua xe ô to cũ giá 200 triệu

T
Bình luận: 11Lượt xem: 2,569

thangmayhocnv

Tài xế O-H
Chào các cụ cao niên trên đây và toàn thể các cụ. Tình hình làm sau nhiều năm làm trong rang tại nha khoa em có tích lũy dc 200tr. Thấy mọi người có ô tô nên em cũng đua đòi giấc mơ 4 bánh. Em thì chẳng biết gì về xe cả, nhìn trên mạng thấy họ rao bán những xe từ đời 2000 trở về sâu nữa giá khá rẻ, cũng chỉ tầm tiền 200 củ thôi....Có quá nhiều thông tin nên em khó chọn quá, lên đây mong các bác cho em lời khuyên ạ> Nên mua dòng nào??? Trân thành cảm ơn các cụ, em hứa sẽ mời cafe ạ...

tuvanxe

Tài xế O-H
tầm 200tr có vài lựa chọn cho bác
Spark 2011 200tr
Lacetti EX 2004 220tr
Ford Laser 2001 200tr
Mazda 323 2001 form cũ 190tr
Mazda 626 2000 200tr
...còn nhiều lắm, trên đây là mấy dòng phổ thông mọi người hay chọn

autonamviet

Tài xế O-H
bạn ráng thêm khoảng 100tr mua con Hyundai accent doi 2009, xe dep, tiết kiệm nhiên liệu 6l/100km. con hơm bạn mua con xe dưới năm 2000 ve sửa thì còn hơn 100tr phát sinh đấy..

Kienkun

Tài xế O-H
vấn đề bây giờ là bác muốn mua xe gì? 7 chỗ hay 4 chỗ mua chạy gia đình hay chạy taxi và khu vực mua ở đâu để ae biết đường tư vấn cho bác nhé

NH_QuanLong

Tài xế O-H
Theo tôi nên chọn xe mới như lacetti, spark chẳng hạn và trả góp là yên tâm.
1- Không lo xe hỏng vì mình chưa nhiều kinh nghiệm về xe
2- trả góp thì mỗi tháng không nhiều và là xe mới của mình
Thế nhé.

hondaotobd

Tài xế O-H
Chào các cụ cao niên trên đây và toàn thể các cụ. Tình hình làm sau nhiều năm làm trong rang tại nha khoa em có tích lũy dc 200tr. Thấy mọi người có ô tô nên em cũng đua đòi giấc mơ 4 bánh. Em thì chẳng biết gì về xe cả, nhìn trên mạng thấy họ rao bán những xe từ đời 2000 trở về sâu nữa giá khá rẻ, cũng chỉ tầm tiền 200 củ thôi....Có quá nhiều thông tin nên em khó chọn quá, lên đây mong các bác cho em lời khuyên ạ> Nên mua dòng nào??? Trân thành cảm ơn các cụ, em hứa sẽ mời cafe ạ...
Cụ tham khảo dòng Spark LT 5 chổ ngồi. Xe này khoản hơn 200tr xíu nhưng đời cao khoản 2010, 2011,2012. Xe chạy ngon, tiết kiệm nhiên liệu, kiểu dáng nhỏ gọn tiện đi thành phố, tìm chổ đậu xe, soay trở dễ dàng. Không ngại đi đưỡng xa...bác tham khảo nhé

thangmayhocnv

Tài xế O-H
Cảm ơn tất cả các cụ, sau khi tham khảo ý kiến và mình đã quyết định chọn spark đời 2009! Cụ nào có xe này bán hay là biết thông tin người bán thì giúp mình nhé . Zalo: 0968168724! Xin cảm ơn ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên